ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พริกป่น แซ่บ ที่ ฟังค์กี้  (อ่าน 607 ครั้ง)

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 31
พริกป่น แซ่บ ที่ ฟังค์กี้
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 04:10:52 PM »
หลังจากไม่เจอกันนาน

มาเจอกันนานมาก

เพราะหลังๆผูกตั๋วปีไว้กับเต้าหู้

แต่นี่ลองมาขึ้นอีกสักที

ทวนความจำนิดหน่อย :82:
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
Re: พริกป่น แซ่บ ที่ ฟังค์กี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 04:12:10 PM »

ไปครั้งแรกตื่นเต้น เคอะๆเขิลๆ พอไปถืง ซักพักน้องก็มาทักทายครับ

เห็นหน้าน้องอีกครั้งมองยังไม่ถึง 5 วิเลยครับ
น้องน่ารักมากครับ จูงมือเดินขึ้นห้อง

ระหว่างเดินน้องก็ชวยคุยเลยลดวามไม่ชินลงได้เยอะเลยครับ :84:
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ D2T

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 04:14:44 PM »
เปิดเข้าห้องน้องก็หันมาชวนคุย

จนน้องถอด จับสิครับ แหม ซนจริง

ซักพักน้องไปอาบน้ำกัรนะคะพี่  :92:

น้องก็พาเข้าไปครับระว่างนั้นน้องบอดี้ถูกสบู่ให้ทั่วตัวเลยครับ  :82:

บันเทิงดี ทีเดียว

ออฟไลน์ D2T

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 04:16:43 PM »
พี่รังแกหนูก่อนดีกว่า ผมก็เลยนัวเนีย ยาวไปๆ

ช่วงล่างนั้นบอกเลยว่าฟิตอย่างน่าตกใจ น้องตามใจไม่เรื่องมากครับ คนอะไรท่าไหนก็สู้ไม่ถอย

สักพักฟิน  :81:

นอนพักน้องก็มานวดมาชวนคุย

นานข้ามปี เจอกันก็ดีอย่างนี้  :92: