ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปาทู ขาวมันส์ยั่วๆคับ @ทิวลิปเมืองทอง  (อ่าน 4786 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ปาทู ขาวมันส์ยั่วๆคับ @ทิวลิปเมืองทอง
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2020, 01:25:13 AM »
หลายวันก่อนหน้านี้ ตามไปตำน้องปลาทู มาไม่ได้มีข้อมูลมาก่อนแต่อย่างได้นะครับผม

ผมไปเลือกเอาที่หน้างานเลย

ชำระเงินค่าครอส 400บาท ฟังไม่ผิด
นวดอโรม่าแค่สี่ร้อยบาท ราคานี้บอกเลยว่าสุดคุ้มถ้าคิดเป็นนะ ได้ทั้งของดี อายุน้อยสวย

ด้วย และที่สำคัญโปรไฟล์ดีระดับเวทีประกวด

ถึงห้องแล้วพูดคุยกันหนุงหนิง น้องคุยดีคุยสนุกมิตรสัมพันธ์ไมตรีดีสำคัญคือไม่ถือตัวไม่มี

น้องปลาทู สาวลูกครึ่งแห่งทิวลิปเมืองทองตัวนี้ขาวอวบมันส์จิงๆ

น้องน่ารักมาก เนื้อตัวดีครับผม อาบน้ำให้กันสะอาดดี นวดตัวเป็นด้วยนวดดีแล้ว

ก็นวดนานไม่ขี้เกียจรู้สึกเพลินๆดีหลังโดนนวด น้องก็ต้องโดนผมนัวต่อเนื่องเลยเวลานี้ไม่มี

สะดุดไม่มีหยุดแล้วครับผมผมทั้งกอดแน่น กอดแบบแนบแน่น ดูดจุกเขี่ยติ่ง กลางร่องเปียก

เลยฟิลนี้เหมือนอยู่กับแฟนเลยครับผมอ่อนไหวใหลง่าย บอกแต่เริ่มต้นแล้วไงครอสนี้นัวสุด

น้องงานดีไม่สะดุด บิ้วเสียวด้วย

งานนวดแบบ นวดจิงๆหายเมื่อยจริง ไม่ได้ลูบๆ

ให้10คะแนนคับ
เอาภาพยั่วเยมาตามเทอร์
น้องปาทู

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: ปาทู ขาวมันส์ยั่วๆคับ @ทิวลิปเมืองทอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2020, 01:29:25 AM »
นวดฟินแบบนี้ต้องไปจิ้ม เอ้ย ลองซะหน่อย

นวดรีดเส้นหนักๆนี่เคยนวดกะน้องเมษา
นวดแบบดีมาก อยากไปซ้ำอยุ่สวยด้วย

แต่อ่านน้องปาทูก็อยากอ่าาาา

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: ปาทู ขาวมันส์ยั่วๆคับ @ทิวลิปเมืองทอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2020, 01:34:49 AM »
400บาทนี่นวดออย ยังไม่ถอดรึป่าวคับ

ที่ทิวลิปนี่ผมเคยได้โปรถอดหมดบอดี้b2b1399
ถือว่าถูกมากกับหน้าตาน้องๆแจ่ม

ถ้าขึ้นนวดออย400 แล้วไปคุยออฟชั่นเอง ไอ้เราคนขี้อายด้วย
กลัวคุยไม่เป็น  ถ้าคนที่วาทะดีนี่ก็ชิวๆไป555