ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าใจคำว่า "ติดเคอร์ฟิว" แล้ว มันเป็นจังซี้นี่เอง + สองรอบสองวันติดจ้า  (อ่าน 7111 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
รอบนี้ห้องจะมืดหน่อย ใช้กล้องมือถือถ่าย อาจไม่สวยมากมายอะไร แต่สำหรับผม แค่นี้คือฟินจ้า

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 852
  • wait 'til you get a load of me
ชอบตรง...แต่เอาเข้าจริง นี่ล่ะ  555...เอาเข้าจริงๆนะ แฮ่
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ 💋 Gstring69 💋

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 302
ชอบตรง...แต่เอาเข้าจริง นี่ล่ะ  555...เอาเข้าจริงๆนะ แฮ่

ถ้าเอาไม่เข้าล่ะ จะเป็นไงน้ออออออออ  :019:

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *

สองรอบนี้ยังไม่ได้เอาเข้านะ

• *
ถ้าเอาไม่เข้าล่ะ จะเป็นไงน้ออออออออ  :019:

ของผมเล็ก​ เข้าได้สบายๆครัชท่านพี่

ออฟไลน์ GRIMM...

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
 :013:ตัวเล็กนะนมบรึมมากเลย

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
เคยเจอตัวจริงแล้ว 
น้องน่ารักดี 
แต่ไม่เคยว่างเลย 
ต้องใช้ดวงช่วย

ออฟไลน์ ronnie.kan

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
คุ้นๆ นะ ท่านเทพคนนี้หรือเปล่าที่มีข่าวโกงตังน้องและเบี้ยวค่าแชร์ ที่มีข่าวออกมาเมื่อหลายเดือนก่อน

ออฟไลน์ akasuri

• *
  • Like: 8
ที่เลือกลบ​ คือเลือกีะหว่างข้อความของคนที่มส่ร้ายกับคนที่หลงเชื่อน่ะครับ​ คนที่ใส่ความก็ลบ​ ส่วนคนที่ได้ยินข่าวมาแล้วหลงเชื่อก็น่าเห็นใจเค้าจึงไม่ได้ลบครับ
46 หรือ 6 ขวบ??