ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน วิภาวดี น้องใหม่โดนผมเปิดซิง +ปลา  (อ่าน 4941 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
เป็นอีกวันที่มีสุขสม อารมณ์หมาย พีอาร์เชียร์ ลุ้น น้องคนนี้New เปิดซิงวงการ ไม่เคยทำ บลาๆ
ติดตามจากกลุ่ม  https://1th.me/9jBgv
เพิ่งสดแกะกล่อง  ไม่พลาดเห็นโปรไฟล์คร่าวๆ เลยจองเพราะตรงคอนเซป แอบเกือบไม่ทันอันเซน

คำแรกอุทานออกมาสวยว่ะ ปากนิดจมูกหน่อย ขนาดยืนหลบๆยัง สว่างออร่า ขาวเนียนนแท้ สไตลวัยรุ่น
คุยนิดหน่อย คะขาทุกคำ อะไรจะน่ารักขนาดนี้!!!   น้องเทคแคร์เอาใจดีมาก  สักพักน้องขอถอด ค่อยๆแกะทีละชิ้น  ทีละชิ้น

เห้ยย ขาวว  จุกสวย  ช่วงล่าง สนิทเนียน คับแก้ว เราก็เลยไม่รอช้าถอดเองเลยในไม่กี่วิ
ต่อจากนั้น อาบน้ำ น้องถูสบู่ เบาๆ ค่อยทำความสะอาดอย่างเข้าใจและเป็นไปด้วยดีล้างตัวเสร็จเช็ด ผมรีบรอบนเตียงเลย

สถานะการณ์มันพาไปเอง ฝ่ายรุกเป็นรับ น้องทำไง ผมทำกลับ ดูดบิ้ว  แล้วขยี้  ค่อยๆเริ่มลีลา ปกติไปเรื่อยๆ สลับกับบรรยากาศในห้องมีเสียงเพลง จูงใจ. ท่าปกติ  ฟิวหวานโคตรๆ

ถึงกลางเรื่องจับน้องหันหลัง ใส่ด๊อกกี้ เสียงซาวดังมาก!!!  จับจังหวะเด้งเบา แรงตามอามรณ์ พอจะเปลี่ยนท่า เหมือนน้องติดใจ เลยต่อท่าเดิม. ความรู้สึกตอนนั้น มันสุดเข้าสุด และแล้วมีเสียงรอดออกมาว่า " พี่หนูไม่ไหวแล้ว......" ผมก็เร่งเครื่องยิ่งกว่าหนังเอวี. จนรู้สึกได้ว่ามันตึงชาเสียวไปหมด  จนถึงฝัน

แล้วความสุขก็จบลง เหลือแต่ความทรงจำอันแสนฟินเวอร์มันส์ นาทีที่ลืมไม่ได้
หน้าตา9/10
งาน10/10
ความประทับใจ10/10