ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะจอดรถ ที่ 9Club บอกน้องว่าอย่ากลืนนะ เลอะผมหมดแล้ว น่ะ +ปา  (อ่าน 3466 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
 ร้านนี้พิกัดเดิมราเชล เปลี่ยนทีมใหม่ ราคากันเองมาก รวมแล้ว 3ถ้วน  เห็นน้องใหม่ เข้ามาสมัครเยอะ
จนถึงเวลาที่ตรงกัน ไปแบบไม่จองกะไปดู สิ่งแวดล้อม ลังเล ระหว่าง New1 กับ เจแปน  ผมสั้นทั้งคู่
เลยถามพีอาว่า ไม่เสี่ยงใช่มั้ย ได้คำตอบว่าเกินเกณฑ์ สบายใจได้

ถามงานว่าคนใหนสุดกว่ากัน พีอา แนะนำเจแปน  เลยเชื่อตามพีอาว่า
ขึ้นห้องถอดผ้า ปลอกชุด บราแดงแจ๋ น่ารักสมวัย  มีความเกือบชมพูแดง ตรง2 อูมนั้น

น้องยังใหม่จริง เลยพาน้องไปอาบน้ำแทน ก็ได้อารม พี่จีบน้องไปอีกแบบ
บรรยากาศผ่อนคลายดี ถามตอบกันสนุกสนาน ยิ้มเก่ง หัวเราะกันไปเรื่อย นี่น้องเค้าจะรู้มั้ยเนี่ย
ว่าเสร็จอาบน้ำจะโดนอะไรบ้าง

ออฟไลน์ Ohye

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
สายซีใช้งานมานิน ตอนนี้ขึ้นเตียงมานอน กอดเป็นลูกแมวเลย GF เข้มข้นมาก
แต่ไม่น่าจะเหมาะกับคนชอบสายรุก เพราะจัดท่าทางประกอบความสุขเอง น้องเขาก็ยอมทำตาม
ข้อดีอีกเรื่องคือน้องเค้ายังใหม่ หัวอ่อน ให้ทำไรก็ยอมแต่โดยดี  แถมมีมาถาม แบบนี้ดีมั้ยคะ
แบบนั้นมั้ยคะ  น่ารัก

พอใกล้จะเสร็จเลยลองทำในสิ่งที่น้องน้อยคนจะยอมทำ ลองให้น้องจับหนอนกินแล้วโยกตามจังหวะ
ความรู้สึกดีอย่างไม่น่าเชื่อครับ  จนลั่นน้ำล้นเลอะขอบปาก ตอนนั้นผมตกใจ กลัวน้องงอล
เลยรีบช่วย รูดออกมา ประกอบกับไม่ได้เที่ยวนาน พุ่งไป่ใส่ แก้มกับผมน้องอย่างจัง
น้องกลับยิ้ม พูดว่า " เสร็จแล้วหรอคะ"  ไม่เสร็จทนไงไหวล่ะครับน้อง

งานดีสายหวาน หัดทำ น้องเจแปน @9club   ผมให้ 8/10 กับครั้งนี้ครับ
ทอนไม่น้อย

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184