ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน นานา@ทิวลิปเมืองทอง  (อ่าน 3613 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน นานา@ทิวลิปเมืองทอง
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2020, 02:32:05 PM »
หลายวันก่อน แวะร้านTULIPเมืองทอง
ก่อนกลับบ้าน จองน้องnana เคยขึ้นกันหลายครั้งแล้วเจอหน้า พากันขึ้นห้อง บริการเยี่ยมร้องดัง เสียวจริง โหลด CD มันๆกันไป สบายตัว
ของน้องเค้าดีจริง
นมใหญ่ ช่วงล่างแน่น

น้องอาบน้ำได้สะอาดทุกซอกทุกมุดีมากเลย
มีถูไปถูมาด้วย ไม่น่าเราก็ออกกันมาต่อที่เตียงดีกว่า
น้องให้นอนคว่ำนสดให้สักพัก น้ำหนักมือในการนวดจัดว่าดีมากเลยครับ เพลินจนผมเกือบหลับ
สักพักน้องให้หันมา น้องจู่โจมทันที ไม่รอช้า ทุกท่า น้องใส่ไม่ยั้ง

ถึงตอนบอดี้ น้องโหลด CD ให้ก่อน แล้วจึงจัดการกับผม ด้วยลีลาที่น้องมี
เราจัดการกันอย่างไม่ต้องกลัวอะไรครับ เพราะมีเครื่องมือป้องกันติดอยู่
ไม่นานผมก็แพ้น้องไปอย่างราบคาบ ใครขึ้นงานกับน้องรับรองไม่ผิดหวังแน่นนอนครับ
คะแนน
หน้าตา    10/10 (หมวย)
ผิว             10/10 (ขาว สะอาด)
หุ่น              9/10 (กำลังดี ไฟหน้ากำลังดี)
นวด             9/10  (น้ำหนักมือดี)
บริการ      10/10 (สุดยอดมาก)
น้องสมคำล่ำลือมากครับ มีกลับไปซ้ำแน่นนอนครับ

คะแนนน้องนานา ยังให้ 10  เต็มเหมือนเดิม ทุกระดับประทับในคับ