ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมโฟร์โมสต์ใส่อัลมอนด์ขาวละมุน แนวนัวเนียงานเมียเต็มๆน้องอัลมอนด์@ทุ่งลาเวนเดอร์พระราม2ซอย63  (อ่าน 2172 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ในวันที่อบอ้าว ครึ้มๆกับการเปิดตัวอย่างเป็นทางการของหลายๆที่ ผมเลือกไปที่ประจำเวลาเลิกงานพอดี ก็ทักไปสอบถามพีอาร์ว่าน้องอัลมอนด์ว่างมั้ย พีอาร์ตอบกลับมาว่าขอเช็คเวลาสักแปปนะคะ แล้วแจ้งว่าน้องอีก20นาทีคะ งั้นผมจองไว้ดีว่าครับ ก็เป็นช่วงบ่ายๆจะเย็นนี้แระครับ ช่วงเลิกงานแล้วเวลาเหลือแวะสักหน่อย เลทไปนิดครับรถติด ไปถึงก็เจอพีอาร์คนสวย ใส่เฟสชิวออกมาต้อนรับ มีมาตราฐานเหมือนกัน จัดแจงเรื่องหน้าร้านแล้ว ก็รอน้องมารับครับผม น้องอัลมอนด์ผมว่ารอบนี้ดูบางลงไปเยอะครับ จากที่เจอกันหลายสุด ก็ไถ่ถามนิดหน่อย น้องยังคงอัธยาศัยดี ยิ้มไปคุยไปเป็นกันเองเหมือนเดิมครับ น้องจัดแจงเตรียามอุปกรณ์ขึ้นมาพร้อม และน้ำ1แถ้วแบบกินแล้วทิ้งได้เลยนี้แระครับ ไม่ต้องเสียเวลาขึ้นลงหลายรอบ มาในห้องน้องก็ยังคงน่ารักครับ ช่วยจัดการถอดเสื้อผ้า เก็บและแขวนให้อย่างดี แล้วก็พาผมไปอาบน้ำ สิ่งแรกที่น้องอัลมอนด์จัดแจงให้คือเอาน้ำยาบ้วนมาให้ครับแล้วพาไปที่อ่างอาบน้ำมาครั้งนี้มีใยขัดตัวอาบน้ำให้ด้วย เรียกว่าสปาจริง ทั้งอาบทั้งนวดเหนื่อยๆงานมานี้ผ่อนคลายจริงๆครับล้างตัวแล้วน้องอัลมอนด์ก็จับคลำส่วนน้องชายน้อยของผมอย่างบรรจงแล้วรูดขึ้นรูดลง ให้พอเสียวกษัยเล่นๆดูดนมไซร้คลึงวนๆดูดๆเลียๆไปแล้วก็พักกันสักครู่ ไปต่อที่เตียงนอนให้ถนัดๆดีกว่า
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
มาถึงเตียง ก็ขอให้น้องก็นวดตัวให้ครับ ระหว่างนวดก็คุยกันไปเรื่อยๆอยากให้นวดก่อนจะได้มีแรงไว้จัดเต็มๆครับผม...นวดไปสักพักเวลาไม่ค่อยใครน้องอัลมอนด์ก็เริ่มรุกไร้ ซุกไซร้เอามือมาลูบมาคลำปลุกให้ตื่นอีกแล้ว มีเอานมคู่โตๆมาถูมาบดอีกพลิกตัวให้ไวเลยงานนี้ ก็ขอลุกนั่งสู้น้องหน่อยครับ คิดถึงนมคู่ใหญ่ เอามาแบบแน่นอกแน่นใจจริงๆก็ทั้งดูดทั้งขย้ำเลยให้หายคิดถึง ไม่รอช้าน้องพลิกสู้ ดูดดุเดือดพอสมควรบนเตียงนี้ ทั้งสาวทั้งชัก ทั้งคร่อมตัวผม หันก้นงอนๆกลมแน่นๆมาให้จับขย้ำบีบอีกครับ ลิ้นก็วนๆลากโค่นชายน้อยของผมแบบหนักหน่วงดูดเสียงดังจ๊าบจ๊าบหนักเอาเรื่องเลยครับรอบนี้ แล้วก็เอาให้สุดๆกันไปเลย น้องเอาขาอ่อนถูควงน้องน้อยผมแล้ว ผมทั้งเขี่ยทั้งคลึงจุดเสียวเสียงครางนี้บอกเลยว่าชวนเสียวได้อารมณ์พีคมากและก็ต้องยอมให้กับเทอคนนี้ มันสุดยอดเลยครับเกมนี้ ถึงจะห่างไปนานแต่ความนัวความมัน ความแซ่บความเซ็กซ์ไม่มีลดลงจริงๆเรื่องเซ็กซี่ก็ยกให้เลยครับ นมทะลักตลอด
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ jaiyan

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 14

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ KAL11

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1