ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกที่ Wifi Zone สีลม การบ้านสาวหน้าคม แก้มบุ๋ม  (อ่าน 2112 ครั้ง)

ออฟไลน์ Professor..

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ครั้งแรกที่ได้ใช้บริการร้านนวดเปิดใหม่ Wifi Zone อยู่ในสีมลมพลาซ่าชั้นสอง ไปง่ายมาก คนไม่มีรถก็ไปได้ เดินจาก BTS ช่องนนทรี แปปเดียวถึง

โดยรวมแล้วน้องๆที่นี่น่ารัก ไปถึงก็จะแนะนำตัวออกมาทีละคน บางคนก็ดูดีกว่าในรูปโปรโมท แต่บางคนก็ดูดรอปลง แนะนำว่าไปดูเองดีที่สุด
ที่สะดุดตาก็มี ไอติมกับแก้มบุ๋ม (ส่วนตัวนะ) ไอติมออกมาแนะนำตัวคนแรก ผิวเนียน มีออร่า ส่วนแก้มบุ๋มก็ขาว คม มีเสน่ห์
พอถามข้อมูลเพิ่มเติมกับ pr ไซส์จะพอๆกัน แต่แก้มบุ๋มมี option จูบได้ สเปได้ ทาสีได้ ซึ่งผมเป็นสายจูบอยู่แล้ว แต่น้องสเปได้นี่ คือคุ้มล่ะ เลยเลือกแก้มบุ๋มก่อน
พอเข้ามาห้อง ถึงจะเล็กไปนิด แต่ก็เพียงพอแล้วสำหรับที่นอนและห้องอาบน้ำ ไม่ได้คิดไรมาก น้องก็อาบน้ำให้ ก่อนจะพาไปที่เตียง ตอนที่น้องปล่อยผมก็เซ๊กซี่ไปอีกแบบ เราก็นัวเนียจากเล็กๆไปใหญ่ๆ แต่ก็มีข้อเสียเยอะอยู่เหมือนกัน ...หนึ่งคือน้องชวนคุยไม่เก่ง ทำให้บรรยากาศในห้องมันเงียบมาก ไม่ได้ icebreaking เท่าที่ควร สองคือน้องหลับตาตลอด ไม่ว่าจะจูบ จะ on top ทำให้ไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม ถ้า entertain ได้กว่านี้จะดีมาก ที่เหลือน้องก็น่ารักทำให้ทุกอย่าง ทั้งนวดและสเปสด ฟินพอตัว
ขอให้คะแนน 7/10 ล่ะกัน สำหรับครั้งนี้ ราคา 2300 ที่จูบได้ สเปได้ ใกล้รถไฟฟ้า หาไม่ค่อยได้นัก :002:

ออฟไลน์ Boydd

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: ครั้งแรกที่ Wifi Zone สีลม การบ้านสาวหน้าคม แก้มบุ๋ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2020, 11:41:41 AM »
เล็งสองคนนี้ไว้เหมือนกันครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ☺️