ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานดีได้หมดถ้าสดชื่น ส่งงานน้องปังปอนด์/ทิวลิป เมืองทองคับ  (อ่าน 3694 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ส่งรีวิว งานน้องปังปอนด์ บ้าน ทิวลิป/เมืองทอง

ผมได้วอกอินเข้าไป เวลาที่ผมเข้าไปรอบเต็มทุกคน
เด็กร้านนี้HOTจริง

แต่แต้มบุญผมยังมี มีน้องคนหนึ่ง
รอบหลุดพอดี
ผมเลยขอจัดซักหน่อย  รุปหุ่นคือดีไปหมด อกแท้ ใหญ่

เลยตัดสินใจ ตามนั้น
เพราะไม่อยากพลาด

เนื่องจากหน้าตาเป็นแนว เสป็คที่ชอบ บอกไม่ถูก 5555

ใจก็ตุ้มๆ ต่อมๆ

แต่พอได้เจอตัวจริง
ก็โล่งใจ
เพราะน้องน่ารักกว่าในรูปอีก 555

แค่ได้ขึ้นกับน้องน่ารักแบบนี้ ก็ฟินแล้วว  :91: :91:

ตอนคุยกับน้อง
ความรู้สึกจะเหมือนคุยกับแฟนหน่อยๆ
ไม่ได้เป็นแฟนแนวเอาอกเอาใจ
แต่เป็นแฟนแนวขี้เล่น ขี้แกล้ง
ชวนให้เพลิดเพลินได้ไม่รู้จบ อิอิ

งานนวด งานนัว
ขอไม่พูดถึงแล้วกัน
งานดีสุดๆ

เพราะคุณภาพน้องเกินคำว่ามาตรฐานไปมาก
เสียจนไม่รู้จะชมยังไงแล้ว

สรุปเดินออกจากร้านด้วยความฟินมากมาย

งานดี งานแฟน
อยากรู้ก็มาลองกันเองนะ อิอิ
น้องปังปอนด์ ทิวลิป เมืองทอง