ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนก ทิวลิปเมืองทองคับ **งานฟิน นวดเทพ สวยเทพๆ  (อ่าน 4269 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
เยือนร้านนี้อีกครั้ง ณ ทิวลิป เมืองทอง

เรื่องเด็กที่นี่ไม่ต้องบรรยาย มากี่คนต้องตามเก็บทุกคน

แต่ครั้งนี้มันไม่เหมือนครั้งก่อนหลังจากห่างหายไปนาน

ได้ทราบข่าวว่าน้องนกแวะมาประจำการ มีหรือผมจะพลาดจัดการจองเลย

รอบสุดท้ายก็ยอม รีบบึ่งรถจากที่ทำงานไปหา บรรยากาศค่ำคืนอากาศหนาวๆ มันช่างน่าหาคนนอนกอดด้วยจริงๆครับ

เป็นร้านที่ประทับใจบริการมากๆ

น้องนกคนอะไรโคตรน่ารักเลยครับ
(กว่าจะจองได้ก็ยากเย็นนะครับ 555)  แล้วน้องก็พาผมไปห้องของเราสองคน ระหว่างที่เดินก็แอบมองน้องจากด้านหลัง ตัวเล็ก หุ่นสวย เรียกได้ว่าครบเครื่องตัวเล็กสเป็คชายไทย

หลังจากเข้าห้องเรียบร้อย
น้องนกนวดออยรีดเส้นให้ฟินมาก
คนอะไรทั้งน่ารัก ขาวจั๊วะ พูดจาออดอ้อน ขณะที่ผมกำลังเหม่ออยู่นั่น  น้องเลยจัดการซะผมยืนไม่นิ่งเลย  คนบ้าอะไรน่ารักยังรู้จักจังหวะ ยั่วยวนเราอีก เดี๋ยวจะจัดการให้สุดเหวี่ยงเลยคืนนี้

ขึ้นบนเตียง ผมสารภาพนะ ลืมทุกอย่าง เพราะสาวน้อยที่อยู่ตรงหน้าเธอทำให้ทุกอย่างไม่มีความหมายอีกต่อไป อยากอยู่ด้วยทั้งคืน  :032:

เป็นอีกค่ำคืนที่ผมจะไม่ลืม น่ารัก พูดจาเพราะ ออดอ้อน หอมไปทุกส่วนของร่างกาย ถ้าถามว่าจะซ้ำไหม ไม่มีพลาดแน่นอน

ไว้มีโอกาสจะไปหาอีกครับ
น้องนกเต็ม100คะแนน