ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องทิปน้องๆ ภาวะแบบนี้ส่วนมากให้กันเท่าไร  (อ่าน 4405 ครั้ง)

ออฟไลน์ ypangya

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
300 , 500 , 1000 ที่ผมเขียนไว้คือไม่จบครับ ผมให้เพิ่มเอง  เช่นน้องบางคนด๊วบสดแบบออโต้  งานบอดี้ถึงใจ  จูบกันแบบดูดดื่ม  ประมาณนี้

ถ้าจบกับน้อง โดยมาก 2000 (ต่ำกว่านี้ก็เคยเจอบ้างแต่ไม่บ่อย) ถ้าแบบนี้ผมมักไม่จ่ายเพิ่มแล้ว  คือค่าคอร์สธรรมดาของร้าน + ที่ตกลงกับน้อง

แต่ถ้าตั้งใจอยากจบจริงๆ ไปร้านที่มีคอร์สจบเลย ประหยัดกว่าครับ 3000 ได้ครบ  ถ้าอยากทิปเพิ่มก็แล้วแต่เราเลย ไม่ทิปก็ไม่ผิดอะไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chaiparkarn

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
500-1000 พอดีละครับกับงานมาตรฐาน คนพิเศษจริง ๆ ถึงมากกว่านั้น :048: