ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องทิปน้องๆ ภาวะแบบนี้ส่วนมากให้กันเท่าไร  (อ่าน 4401 ครั้ง)

ออฟไลน์ googoodallsgunners

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามครับ เรื่องทิปน้องๆ ภาวะเศรษฐกิจแบบนี้ส่วนมากให้กันเท่าไร  เนื่องจากเดือนๆนึงไม่ได้เที่ยวกันครั้งเดียวแน่ครับ

ออฟไลน์ welcometofamily

• *
  • Like: -1
ถ้าไม่ได้ไหลเกินมาตรฐาน ก็เป็นสิทธิ์ของเราครับ ที่จะให้เท่าไรก็ได้ หรือจะไม่ให้ก็ได้
แต่สำหรับผม ผมลดการเที่ยวของตัวเองลงครับ เพราะเศรษฐกิจแบบนี้ ไม่ประมาทในการใช้จ่ายดีกว่า เที่ยวแค่พอดีๆ

ออฟไลน์ poatheman

• *
กำลังอยากตั้งกระทู้แบบนี้พอดี ขอรอตามรายละเอียดละกันครับ

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
สำหรับผมตามนี้ครับ

งานหล่น เกือบหล่น หรือ งั้นๆ     --> ไม่ให้
งานมาตรฐาน +/- นิดหน่อย     --> 300
งานดีมีทอน     --> 500
งานที่สุดของที่สุด ถูกใจไปเสียทุกอย่าง     --> 800-1,000
แต่ถ้าซื้อออปชั่นจากน้องไป อันนี้ไม่มีเพิ่มให้แล้ว ตามตกลงกันเลย

ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับสภาพกระเป๋าเงินตอนนั้นๆด้วย
น้องบางคนงานดีสุดๆ มีออปชั่นบางอย่างให้ฟรีๆ  ไม่ money talk อันนี้มักให้เยอะเป็นพิเศษ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
งานดีทอน 500
ทอน+ถูกใจ 1000
รักเลย 1500-2000
ต้องฟิวแฟน ห้ามไถตัง ให้เอง ไม่เคยโกง

ออฟไลน์ B0ssAnoVaa

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
300-500คับช่วงนี้เชฟๆ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 251
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
จดจดจด
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ ypangya

• *
สำหรับผมตามนี้ครับ

งานหล่น เกือบหล่น หรือ งั้นๆ     --> ไม่ให้
งานมาตรฐาน +/- นิดหน่อย     --> 300
งานดีมีทอน     --> 500
งานที่สุดของที่สุด ถูกใจไปเสียทุกอย่าง     --> 800-1,000
แต่ถ้าซื้อออปชั่นจากน้องไป อันนี้ไม่มีเพิ่มให้แล้ว ตามตกลงกันเลย

ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับสภาพกระเป๋าเงินตอนนั้นๆด้วย
น้องบางคนงานดีสุดๆ มีออปชั่นบางอย่างให้ฟรีๆ  ไม่ money talk อันนี้มักให้เยอะเป็นพิเศษ

หมายถึงได้จบ แล้วจ่ายเพิ่ม 800-1,000 บาทใช่ไหมครับพี่ (สมมติค่าร้าน 1,800 บาท แสดงว่าวันนั้นจ่ายไปเบ็ดเสร็จ 2,600-2,800 บาทใช่ไหมครับ)

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
หมายถึงได้จบ แล้วจ่ายเพิ่ม 800-1,000 บาทใช่ไหมครับพี่ (สมมติค่าร้าน 1,800 บาท แสดงว่าวันนั้นจ่ายไปเบ็ดเสร็จ 2,600-2,800 บาทใช่ไหมครับ)
300 , 500 , 1000 ที่ผมเขียนไว้คือไม่จบครับ ผมให้เพิ่มเอง  เช่นน้องบางคนด๊วบสดแบบออโต้  งานบอดี้ถึงใจ  จูบกันแบบดูดดื่ม  ประมาณนี้

ถ้าจบกับน้อง โดยมาก 2000 (ต่ำกว่านี้ก็เคยเจอบ้างแต่ไม่บ่อย) ถ้าแบบนี้ผมมักไม่จ่ายเพิ่มแล้ว  คือค่าคอร์สธรรมดาของร้าน + ที่ตกลงกับน้อง

แต่ถ้าตั้งใจอยากจบจริงๆ ไปร้านที่มีคอร์สจบเลย ประหยัดกว่าครับ 3000 ได้ครบ  ถ้าอยากทิปเพิ่มก็แล้วแต่เราเลย ไม่ทิปก็ไม่ผิดอะไรครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
ปกติ ให้แค่ 200  แต่เน้นครอสจบอ่ะ :87: