ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่สักคำมั๊ยว่า...อยากหรือเปล่า"ขอโทษนะคะ ครั้งแรกของหนู"สด สวย เสียว สุดซอย!  (อ่าน 13453 ครั้ง)

ออนไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018

ออนไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
แบบนี้เรียกน้องเป็นคนถ่อมนมได้มั๊ยครับ  :012:

จะว่าแบบนั้นก็ว่าได้ แต่บนว่าดีแล้ว

ช่วงล่างดีที่สุด แน่นหนึบมาก
  :034: :032: :044:

ออฟไลน์ rakturteerak

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2

ออฟไลน์ BlueTear

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
เปิดอ่านหน้าแรกเหมือนโดนสะกดจิตให้อ่านต่อจนจบครับ :027:

สวย น่ากินไปหมด อะไรจะสวยและน่ากินขนาดนี้  :009:

ออฟไลน์ mosby

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -4
ครบทั้งบนทั้งล่างเลย  :81: :81:

ออฟไลน์ p.anfield

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -65528
สุดๆเลยครับการบ้านฉบับนี้ของท่านSODA คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ
แต่เดี๋ยวนี้เขียนการบ้านออกแนวเรทxเลยนะครับชอบครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
การบ้านแต่ละฉบับสุดอลังการงานสร้าง ทั้งภาพประกอบทั้งข้อความบรรยาย เรียกได้ว่า  "กวีซีไรท์"  ท่านโซผม FC ท่านนะครับ  ส่วนการบ้านฉบับนี้ผมน่าจะอ่านไม่ต่ำกว่ายี่สิบรอบ ประทับใจอีกเช่นเคยครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
จบแบบมีความสุข ทั้งสองคน

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม

พบกับเธอได้ครับ

น้องเฟย์ The Relax
ชอบแบบไหนบอกเธอถ้าเธอทำได้รับรองสุดขีด
  :038: :006:

ร้านอยู่เเถวไหนครับพี่โซดาจะได้ตามไปลอกถูกครับพี่
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ laem : the traveler

• ...อยากทุกวันแต่มันไม่พร้อม...
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 139
  • ~ นานนานมาที ... ขอ 2T นะจ๊ะ ~

> Keep your eyes on the stars, and your feet on the ground <

ออฟไลน์ Traffic jam

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013:
ยังเสียวกับN'อะตอมไม่หาย มาคนนี้อีกล้าวววว