ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่สักคำมั๊ยว่า...อยากหรือเปล่า"ขอโทษนะคะ ครั้งแรกของหนู"สด สวย เสียว สุดซอย!  (อ่าน 13500 ครั้ง)

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
การบ้านแต่ละฉบับสุดอลังการงานสร้าง ทั้งภาพประกอบทั้งข้อความบรรยาย เรียกได้ว่า  "กวีซีไรท์"  ท่านโซผม FC ท่านนะครับ  ส่วนการบ้านฉบับนี้ผมน่าจะอ่านไม่ต่ำกว่ายี่สิบรอบ ประทับใจอีกเช่นเคยครับ

พูดจริงนะครับพี่โซ ผมอ่านการบ้านพี่อย่างน้อยๆ สิบรอบครับ นี่ผมโค๊ทข้อความตัวเองมาแป๊ะยืนยันว่า FC พี่จริงๆ   ทำงานประจำเครียดเลยแวะเข้ามาดูภาพสวยๆงามๆจากการบ้านพี่แถมอ่านแล้วหายเครียดเพราะเกิดความหื่นแทน ถ้าพี่ว่างขอเมตตาอันเซนสักดอกนะครับ ขอบคุณครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ JOJOHARDCALL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -3
ร้านอยู่แถวไหนครับ มี line ร้านไหม

ออฟไลน์ darkzoneSB

• *
  • Like: -6

ออฟไลน์ fvwm

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ winplusplus

• *
  • Like: 1
เอาเรื่องว่ะ พี่คืออากังฟูป่าวครับ  :81:

ออฟไลน์ dolly5560

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ B_Wuddy

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ XXX_No10

• *
  • Like: 1
The Relax อยู่หลัง ร้านเพ้อ ป่าวครับ?