ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองทำการ search การบ้านเก่าๆ บางร้านการบ้านดีมากแต่ก็หายกันไปเลย  (อ่าน 1106 ครั้ง)

ออฟไลน์ Professor..

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ไม่ทราบว่ามีความคิดเห็นอย่างไรกันบ้างครับ

เหมือนผู้ใช้งานบางท่านก็อำลาจากวงการไป ทำให้ไม่ได้เห็นการบ้านร้านบางร้าน

โดยส่วนตัวอยากจะศึกษาการบ้านก็ใช้งาน เลยเก็บข้อมูลเยอะกว่าคนอื่นหน่อย

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
เว็บย้ายเซิฟเวอร์ เก่าข้อมุลเก่าๆย้อน 2 ปี หายหมด

• *
การบ้านเก่าที่ดึงมาก็ยังมีให้เห็นนะครับ เพีบงแต่สงสัยว่า ทำไมไม่มีการบ้านบางร้านให้เห็นอีกเลย

เห็นวน ๆ แต่ไม่กี่ร้าน ใจผมก็อยากจะให้มีการบ้านแบบทั่วถึงมาเล่าสู่กันฟัง 5555

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
การบ้าน ไม่ได้ มีทุกร้าน ครับ

บางร้าน เขาแค่มาเช่าพื้นที่ในเว็บ

ไม่ได้ สนใจลงการบ้าน ให้สมาชิก

อันนี้พูดยาก ขึ้นกับร้านด้วย ขึ้นกับน้อง ขึ้นกับหลายภาคส่วน
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• *
พอเข้าใจมากขึ้นแล้วครับ ขอบคุณนะครับ