ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลังนานหน่อยนะครับ น้องปริม @ Funky Spa เสนานิคม ซอย 17 จ้าา  (อ่าน 701 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ต้องย้อนความกลับไปก่อนโควิดเลยนะครับบบบ :048: 555 ผมมีโอกาศผ่านแวะเวียนไปแถวเสนาพอดี ขนาดผ่านไปหลายเดือนแล้ว ยังคงจำได้ไม่ลืมครับ

ด้วยความประทีบใจที่ร้าน บรรยากาศ น้องๆ ด้วย ทำให้ชอบร้านนี้เปนพิเศษเลยครับ  :044: เคยมีโอกาสเจอเจ้าของร้านด้วยครับ น่ารักมากๆ

ร้านนี้นะครับ ที่จอดรถเยอะมาก ตั้งแต่เข้าห้องไปเหมือนเดิมรุ้สึกอบอุ่น เหมือนอยุ่บ้าน   :037:  ด้วยยยยย  :81: วันนั้นคือเลือกไม่ถูกจิงๆครับ 55555

น้องเยอะมากกๆ ตาลาย จำชื่อผิดชื่อถูกไปหมด  :038: อีกอย่าง ผมประทับใจ PR สุดน่ารักที่นี่มากๆ ใจเยนๆ ไม่เร่งรีบครับ

แต่คืนวันนั้น ไปสะดุดใจน้องปริม เเข้าให้ครับ โอ่วววว แม่จ้าววว !!!  : :012:: น้องดูน่ารัก และน่าเอ็นดูมากครับ

น้องรูปร่างดีมากๆ เลยครับ เหมือนนางแบบ เลยละ 555555555   :038:

--------------

ตัดมาที่ห้อง

น้องปริมพูดเก่งครับ ถ้าใครกลัวจะเหงาน้องไม่ทำให้เบื่อแน่นอนเพราะขวนคุย เป็นกันเองตลอด  :044: 5555 

หลังจากอาบน้ำก็ตัดมาที่ห้องเลยครับ เริ่มจากนวดเล็กน้อยและก็ตามสเตป 5555 ตอนนี้เริ่มวูบวาบบบบ ไปทั้งตัว  :027:

งานนวดพอประมาณครับ พอได้หายเมื่อย แต่ถ้าเป็นเรื่องการเอาใจเอ็นเตอร์เทนอันนี้ทำได้ดีเลย :006:

ให้น้องบิ้วซักพัก สุดท้ายผมก็ยอมแต่โดยดีครับบบ  :004:

ในน่ารักแบบนี้ต้องยอมพ่ายอย่างไว มีความสุขสบายตัวมาก ๆ เลยครับ  :011:  ผมประทับใจมากกกก

อยากได้แบบไหน ขอให้บอกน้องจัดให้เลยครับ   :92: ทำเอาคนอย่างผมแทบจะหัวใจจะวาย

ผมไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ครับ ลีลาน้องปริมเยอะมาก ลีลาก็แพรวพราว 5555   :82:

รวมๆแล้วบอกเลยว่ากี่รอบก็ไม่เบื่ออ  :013:   ถูกใจป๋าาาาาาาาาาา

-----------

คะแนนoนะครับ

หน้าตา 9/10  :84:

GF : 8/10  :032:

หุ่น 9/10  :87:

ความบู๊ 9/10  :89: