ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คลายล๊อคปุ๊บ 2คอร์สติดปั๊บ มันยังไง๊!!?? NY @ . SPA  (อ่าน 5902 ครั้ง)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
เมื่อสถานการณ์เริ่มคลี่คลาย.... เราก็อยากจะผ่อนคลายบ้างฮะ
ช่วง Lock down ไม่ได้ lock กะเค้า งานหนักกว่าเดิม เลยติดว่าควรจะได้ผ่อนคลายกันบ้าง เมื่อยมือมานานละครับ 555+
เลยมองไปที่ร้านที่คอร์สไม่จบดีกว่า อยากนอนสบายๆฟินๆ
จิ้มบ้าน.ไปเลย + ความเห็นจากอาจารย์บ้าน. จบลงที่น้อง NY ครับวันนี้

ถึงร้าน น้องรออยู่แล้วฮะ สายบางกรอบ พอๆกะมินมินที่เคยขึ้นไปเลย น้องไม่ได้ขาววิ้ง แล้วก็ไม่ได้สวยเช้งนะฮะ สาวบ้านแต่น่ารักดีครับ
ถึงห้องหย่อนตัวนั่งปุ๊บน้องชาร์จเลย คล้องแขน ซบไหล่ น้องเริ่มละลายพฤติกรรมก่อนเลยฮะ ไม่ต้องชวนคุยก่อนเลย หลังจากเริ่มรู้จักแล้ว
อาบน้ำกันดีกว่า อาบได้ดีปกติไม่ถึงกับมีอะไรพิเศษฮะ

ความพิเศษเริ่มที่เตียง...
นอน น้องก็มานอนซบข้างๆ คุยนั่นนี่อีกนิดหน่อย น้องก็เริ่มลุยเลยฮะ
...
.....ปากโหดแท้  :013:
แฉะมาก สุดคอ ละเลียด ดูอร่อยอะไรขนาดนั้นลูกกกกก  :91:
แล้วก็ คงจะชอบจูบมากล่ะครับ เข้าทาง ไม่ถึงกะลิ้นพัน แต่กินปากกันอร่อยเลยฮะ
งานร้องเพลงคือสุดมากฮะ ประทับใจสุดๆ แต่ด้วยความเกรงใจน้องของเรา พุ่งขึ้นไปเกือบจะเสร็จหลายสิบรอบเลยฮะ น้องเมื่อย... 555+ :037: ซึ่งทางนี้เข้าใจ ไม่ได้ว่าอะไรฮะ แต่ถ้าเผลอๆเพลินก็น่าจะกระจุยกระจายครับ ซึ่งตรงนี้ผมมาคุยกะน้องที่หลัง ตอนจบคอร์สแล้ว เข้าใจกัน น้องบอกว่าไว้มาให้นู๋แก้ตัวนะพี่ คือถ้าแต่ละรอบก่อนน้องเปลี่ยนท่า ถ้าน้องลากยาวต่ออีกหน่อย ผมน่าจะแพ้แตกไป 3-4 รอบเลยฮะ เกร็งเอว เสียววูบวาบจนหายใจไม่ทัน
กะว่านอนสบายๆ โหหหห เหนื่อยครับ 5555+ เสียวจนเหนื่อยยย หมดเวลา น้องยังตีไข่แตกไม่ได้ แต่ผมติดใจมากฮะ ไลน์ลงไปหา PR ขอเบิ้ลเลย มั่นใจว่าตอนแพ้แตกคือกระจุยแน่ น้องพาผมไปกั๊กไปก่อนเสร็จหลายรอบมากฮะ

อยากอุ้มกลับไปให้ทำต่อที่บ้านทั้งวันเลย แหม่ะ

เริ่มชม. 2 เลยบอกว่า นอนพักก่อน เดี๋ยวพี่จัดให้บ้าง ทีมสำรวจทำงานทุกซอกทุกมุมฮะ ไฟหน้าไม่ใหญ่มาก แต่จุกคือเขี่ยแล้วแข็งเลย ดูดมันมากฮะ ช่วงล่างสะอาด อร่อยดี สำรวจถ้ำไปไม่นาน น้องดิ้นพราดๆ ดึงผมไปจูบเลย
"นู๋หายเหนื่อยละ มาค่ะ"

ครับ เหมือนเดิม พุ่งขึ้นไปเกือบเสร็จอีกเกือบสิบรอบ สุดท้ายบอกน้อง มะ พี่ไม่ทนละ มันจะระเบิดออกมาอยู่แล้ว น้องเลยบิ้วให้แน่นๆ และ....
ครับ

นานน๊านนน เขื่อนผมจะแตกกระจายแบบนี้ ท่วมมากฮะ ท่วมมาก หายใจรวยรินเหมือนจะตายยย เสียวรัวววว เป็นการตีไข่แตกที่รุนแรงมากที่สุด
สรุป ใครชอบงานร้องเพลงแน่นๆ สดๆ มันส์ๆ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

คงหาทางไปซ้ำแน่นอน แม้อาจจะไม่ใช่เร็วๆนี้

หน้าตา 7.5/10 ไม่ใช่พิมพ์นิยม แต่เวลายิ้มน่ารักมากกกก
ไฟหน้า 8/10 กระทัดรัด แต่จุกอร่อยมาก
ร้องเพลง 20/10  เกร็งจนปวดบั้นเอว
ช่วงล่าง 9/10 สวยงาม ป่ากะลังดี หวานอร่อย
GF 9/10 น่ารักทีเดียวล่ะครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: คลายล๊อคปุ๊บ 2คอร์สติดปั๊บ มันยังไง๊!!?? NY @ . SPA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 09:58:27 PM »

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: คลายล๊อคปุ๊บ 2คอร์สติดปั๊บ มันยังไง๊!!?? NY @ . SPA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 10:01:47 PM »

ขอบคุณอาจารย์มา ณ ที่นี้ด้วยครับ  :048:

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2020, 05:16:07 PM »
 :044: +1
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 02:02:48 PM »
:044: +1
อู้ววว พี่เดดด ขอบคุณคร้าบบ

ออฟไลน์ windstop

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2020, 09:50:35 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ :84:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2020, 09:54:12 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ :84:

มีโอกาสลองแวะไปนะครับ

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2020, 11:16:23 PM »
ใช้คำง่าเกรงจน ปวดเอว  :002: :002:

ไม่เกินจริงครับ 555+

ออฟไลน์ Oh na

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2020, 09:13:21 AM »
ว้าว