ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องขนมปัง . spa ใสๆซื่อๆ แต่สุขใจมาก  (อ่าน 2246 ครั้ง)

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
น้องขนมปัง . spa ใสๆซื่อๆ แต่สุขใจมาก
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2020, 11:21:07 AM »
ตั้งใจไปหาคนแรก ปรากฎว่า คิวเต็ม คนที่สอง ได้เวลาแต่อาจกินเวลาคนที่จองก็เลยไม่เอาดีกว่า
ร้านก็เลย นำเสนอน้องใหม่อีกคน ที่ตรงสเปคผม หน้าตาอาจไม่โดดเด่น บอกน้องมีคนมาซ้ำ 4 รอบแล้วนะ
เลยตัดสินใจเลือกน้องขนมปัง
มาที่ร้าน เจอ มินมิน บอกว่า พี่ยังไม่ขึ้นเราเลยนิ น้องบอกจัดเลยไหมพี่ เลยบอกไว้รอบหน้า
แล้วน้องขนมปังก็มารับขึ้นห้อง น้องคุยเก่งมาก พอถึงห้องก็ชวนอาบน้ำคุยไปคุยมาอ้าวคนบ้านเดียวกัน
พอมาถึงที่นอนก็คุยกันไปนวดไป แปบนึงน้องก็บอกขอโทษนะค่ะพี่ แล้วก็ร้องเพลงเลย อ้าวไม่ให้ตั้งตัวเลยหรอนี่
ร้องเพลงอาจจะไม่มือท๊อป แต่ร้องเพลงลึกสุดใจหลายรอบเชียว เห็นว่าน้องร้องเพลงนานละกลัวเหนื่อย
ก็ถามน้องว่าเคยบิ้วตรงอื่นไหม น้องบอกไม่ค่อยพี่    ถามน้องแล้วที่ผ่านมาทำไง น้องบอกปกติค่อยอื่นขึ้นมาเขาก็ลุยใส่หนูเลย
มีพี่นี่ละที่นอนให้หนูลุยก่อน 555 บอกได้สิงั้นพี่ลุยนะ โอ็วอารมณ์ร่วมมาเต็ม ซาวน์ดีมาก
ลุยสักพักน้องบอกขอหนูบ้าง น้องร้องเพลงลึกสุดใจต่อ ผมก็ถามน้อง มี CD ไหม น้องบอกไม่มีค่ะ พี่มีไหมถ้าไม่มีเด๋วไปเอามา
เมื่อกลับก็มาลุยกันต่อ ซาวน์ดีมาก อารมณ์มาเต็ม  เป็นคนที่ 3 ของร้าน ที่ผมถามหา CD แม้จะเป็นลูกค้าประจำแต่มีไม่กี่คนที่ผมถามหา CD