ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีจริงมันต้องซ้ำ รอบสาม 2 รอบเจ็ดโมงเช้า ยี่หวา คุณหนูสปา  (อ่าน 5828 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
เมื่อวานนี้ครับ
เพื่อนๆในกลุ่ม ต้องการจะไปหาน้องยี่หวาจากการบ้านนี้
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=895543.0
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=884769.0

แต่น้องรอบเต็ม

เลยอด
แต่พอตกค่ำ
ทางร้านไลน์แจ้งมาว่า
น้องโดนเทจ้าาา

น้องเฟล
เราก็อยากไปหา
แต่เจ้าเคอร์ฟิวก็ไม่ปล่อยเรากลับบ้าน

เลยแยบไปว่า
พรุ่งนี้เช้าเจ็ดโมงได้ไหม
ปรา กด ว่า
ได้จ้า

เครครับ
รอบเช้า
ยี่หวา
เจอกันจ้า

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
เจ็ดโมงห้านาทีถึงร้าน และน้องออกมารับเราในชุดนี้ครับ

• *
จะบอกว่ารอบนี้ดีกว่ารอบที่แล้ว
พอสมควร
ถึงแม้งานจะไม่ได้ดีขึ้น
ทุกอย่างยังรักษามาตราฐานของเมื่อวานซืน
แต่
เพิ่มเติมคือความสนิทชิดเชื้อ
และอารมณ์ ร่วมแบบแท้จริง

• *
ปาน้องวันนี้ผิดกฎเว็ป เจอกันในกลุ่มเด้อ
ใครอยากได้ก็เมนท์มา(แต่ปาไม่เห็นหน้านะ)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
แง้มมาขนาดนี้แล้ว ต้องขอละล่ะครับ 5555
เหมือนลงมารับทั้งชุดนอนน เจ็ดโมงช้าววววว  :038:

ออฟไลน์ nam1544

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1
ขอดูปลาด้วยนะครับพี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :035:

• *
ขอดูปลาด้วยนะครับพี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :035:

รับทราบจ้าา

• *
แง้มมาขนาดนี้แล้ว ต้องขอละล่ะครับ 5555
เหมือนลงมารับทั้งชุดนอนน เจ็ดโมงช้าววววว  :038:

แหะๆๆๆ

ออฟไลน์ Samurai69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอดูปลาด้วยครับ 555

ออฟไลน์ dominoskt1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอดูปลาด้วยครับ