ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อาการติด หอสระอี ที่เพื่อนๆชอบล้อ มันเป็นแบบนี้นี่เอง "มินอาร์ แห่ง ZABB SPA"  (อ่าน 28501 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
เกริ่นก่อนเลย ผมเป็นพนักงานประจำรายได้ผมไม่เยอะคับ  เที่ยวเสร็จทีไร ก็รู้สึกใจหายทุกที

แต่เธอคนนี้ ทำให้ผมคิดว่า ไม่ว่ายังไง ผมก็ต้องตั้งใจทำงานหาเงินมาเพื่อเจอเธอบ่อยๆให้ได้

เธอสวยระดับเนทไอดอลพวกรีวิวขายครีมได้เลยคับผมกล้าพูดเลย หรือเป็นเพราะผม

ชอบสไตร์นี้ไม่รู้  อายุหรอ...ผมว่าน่าจะอารมณ์แบบสาวออฟฟิส และถ้าเราอยู่ออฟฟิสเดียวกัน

ผมบอกเลย เธอคนนี้ผมไม่กล้าจีบแน่นอน เพราะรู้เลยว่าจีบไม่ติดแน่ๆ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ในชาตินี้ เพื่อนๆต้องลองให้ได้คับ ผมไม่สงสัยเลยทำไม น้องถึงไม่เคยว่างเลยซักวัน
ความขาวของเธอระดับ 10 เหมือนผิวฝรั่ง หน้าสวยระดับแนวหน้าของวงการได้เลย
เรียกได้ว่า TOP 3 ในชีวิต ที่ผ่านน้องๆมากว่า 4-5 ร้อยคนที่ประทับใจที่สุดเลยก็ว่าได้

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
ร้านนี้มีประทับใจกับน้องหลายๆคน ก็นับว่าใช้ได้ แต่เจอเทอคนนี้ทำให้มารตรฐานทุกอย่าง
ที่ผ่านมาสำหรับการเที่ยวเปลี่ยนไปสูงขึ้นเป็นอย่างมาก เรียกได้ว่า จัดเธอแล้ว รอบต่อๆไป ไม่เคยมีทอนกับใครอีกเลย เพราะหน้าเธอลอยมาวนเวียนในหัวตลอด (จริงๆน้องแต่ละคนก็มีดีคนละสไตร์คับ อันนี้พูดให้เห็นภาพเฉยๆ เพื่อเพิ่มอรรถรส) อ่ะเข้าเรื่องเลยละกัน.....

• *
ตั้งแต่จ่ายเงินเสร็จ น้องออกมารับพร้อมตระกร้า จูงมือเหมือนคนรักใหม่ที่พึ่งคบกัน
แววตาเทอตอนยิ้มนี่ผมยังจำติดตาจนถึงทุกวันนี้ น้องสวยแบบไม่กล้าสบตาจิงๆ
และสิ่งที่ไม่น่าเชื่อคือความเป็นกันเองราวกับเรารู้จักกันเป็นอย่างดีทั้งที่พึ่งเจอกัน
ครั้งแรก งานของน้อง

• *
เข้าห้องมาไม่ทันรัยน้องเข้ามาหอมแก้มและ ลูบจวยผม ...นึกในใจ(แม่งงานนี้มีทอนแน่ๆ)...สักพักก็จูบดูดปากกัน...น้องบอกไม่ต้องอายนะคะทำตัวตามสบาย 

• *

รีบไปล้างตัว พร้อมจะจัดกันเต็มที่....ตัดมาที่เตียงก็นัวๆกัน  อารมณ์ขึ้นทั้งคู่ครับ  นัวๆ  ลิ้นพันกระจายครับ จากนั้นน้องก็ขึ้นมาคร่อมบนตัว และนวดอย่างเมามันส์ เสียวมากครับจากนั้นน้องก็ เลื่อนตัวลงมาสเปเชื่อป่ะหน้าแบบนี้ ต้องเสปสด โอ้ว แม่เจ้า !!

ร้องเพลงได้ไม่นานปากถ้าก็อยู่ไม่ไกล เลยจัดการชิมน้ำหวานโดยการสมยอม โดยน้องก็ท่าจะชอบซะด้วย  96  กันไม่นาน ก็โหลด CD แล้วก็ WOT เลยครับ  จังหวะโยกโคตรมัน  โยกไม่พอดึงผมขึ้นมาแลกปลี่ยนเอนไซม์  จากนั้นผมก็จับน้องมาซอยที่ขอบเตียงให้น้องยืนที่พื้นหันหลัง  อยูดีน้องบอกว่า " ไม่ต้องกลัวเจ็บนะคะ เต็มที่เลย" โห หส้าตาแบบนี้ไม่น่าเชื่อคับเพื่อนๆ น้องแม่งงานโคตรแรง
ขี้เงี่ยมสุดๆเลยจริงๆ โคตรเสียวครับ   ไม่นานก็แตกไป 
GF ผมให้ 100/10
รูปร่างหน้าตา ผมให้เต็มทุกสกอร์คับ นมโมมานุ่มมากซึ่งผมไม่ซีเรียสอะไร

โชคดีมีทอนทักท่านคับไว้พบกันฉบับหน้า

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
ทางร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จุ๊บๆ

(การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54