ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแนท osaka(บางบอน) การบ้านค้างส่ง  (อ่าน 1570 ครั้ง)

ออฟไลน์ choo2222

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องแนท osaka(บางบอน) การบ้านค้างส่ง
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 04:52:16 PM »
การบ้านค้างส่ง - น้องแนท osaka(บางบอน)
     ดาวดวงใหม่ น้องแนท จากที่ขึ้นมาครั้งก่อนหน้านี้ ยังติดตาตรึงใจไม่หาย
มีเวลาว่าง ครั้งนี้ รีบจองน้องแนท เช่นเคย  เจอน้องครั้งที่2 ยังหน้ารักเหมือนเดิม กับไฟหน้าแท้ อลังกาน แท้ๆ
ขึ้นมาที่ห้อง น้องถอดเสื้อผ้าอาบน้ำด้วยกัน เจอแค่ไฟหน้า ก็แทบอยากรีบอาบน้ำให้เสร็จๆ
จะได้ไปนวดต่อที่เตียงครับ   ตัดมาที่เตียง บอกน้องพี่ไม่นวดขอ นัว เลยแล้วกันน้องไม่ขัด บิ้วให้เต็มที่อารมณ์ร่วมดีมากครับ
พลัดกันรุกและรับสักพักต้องแพ้แตกน้องเขาไปครับ  น้องนวดต่อให้สบายสุดๆ  นวดจนต้องขอรอบ 2
น้องไม่ขัด จัดให้ครับ  บริการเต็มที่เช่นเคย แพ้แตกยก 2 ไปครับ น้องแนท ดาวดวงใหม่ของ osaka