ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด่ะเด่ะเลย ต้องรีบเก็บกันนะคับ น้องใหม่ ชื่อลูกศรครับ  (อ่าน 1171 ครั้ง)

ออฟไลน์ vavee

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
 :044:นานๆเจอของดี สายบิ้วแบบสุดยอด  ลุคน่ารัก :82: ใจดีสู้แบบเต็มเวลาใส่ใจดูแลดีนวดดีมาก

น้องลูกศร
แวะชมน้องที่ร้าน.Funky Spa เจองน้องโชว์ตัวเห็นหุ่นแล้วเตะตา น่าลอง ถามพีอาร์บอกว่า
สายบิ้วแบบแซ่บๆ ด้วยรูปร่างหน้าตา เห็นแล้วอยากลอง เลยจองน้องลูกศรกะpr.ทันที 
จ่ายค่านวด น้องพาน้องขึ้นห้อง น้องชวนพูดคุยกันเองมากๆ 
ฟิลดี สเปคพอดี ผิวสีแทน  ไฟหน้าโป๊ะๆ
สว่างพอดี.น้องอยู่ในวัยใสๆ   เข้าห้อง  น้องพาอาบน้ำ บอดี้ชะ เราชะขนลุกซู่

ฟิวดีมากๆ
โดนปลุก น้องค่อยๆไซร้รุกเร้า เราไปเรื่อยๆ  เเม่เจ้าโวย กลั้นแทบไม่ไหว.. เราลองเอานิ้วแตะไปที่ช่วงล่าง น้ำเริ่มแฉะเสียงครางแบบเอ็มวีญี่ปุ่นก็เริ่มมา
ซักซะเรา ทนไม่ไหว แพ้ราบคาบไป 1สกอร์
เพราะการบิ้วแบบดี บวกการดูแลใส่ใจดี ของน้องลูกศรนี้ไม่ธรรมดา ได้ฟิวเด็ก อมตะเเน่นอน ไม่ธรรมดา

ฟิลดีผุดๆ

อยากเจอของสดแบบนี้นานมากละ #เด่ะเด่ะเลย ต้องรีบเก็บกันนะคับ น้องใหม่ ชื่อ ลูกศรครับ

ออฟไลน์ CJ_sexmachine

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
น้องจูบได้มั้ยครับ