ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Milk tea @ . Spa  (อ่าน 714 ครั้ง)

ออฟไลน์ Macbeth

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Milk tea @ . Spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 09:14:57 PM »
เมื่อวันอังคารที่ผ่านมามีโอกาสได้ไปขึ้นน้องมิ้ลทีแห่งบ้าน. เป็นครั้งแรกที่มาที่นี่
ปกติไม่ค่อยชอบขึ้นน้องที่คิวทอง ชอบอารมณ์น้องใหม่ และคนนี้ตอบโจทย์จริงๆครับ
น้องหน้าตาธรรมดา ไม่ได้สวยมาก แต่หุ่นโดนใจมาก เนื้อนมไข่ครับ
หน้าอกขนาดพอดีค่อนไปทางใหญ่ด้วยซ้ำ น้องตามใจ อาบน้ำสะอาด
งานดี ชี้นดเป็นนกชี้ไม้เป็นไม้ ผมเป็นคนเสร็จเร็ว น้องเลยเบิ้ลให้ครับ
ราคาย่อมเยาว์ ขออะไรน้องไม่มีขัด ใครชอบเด็กงานใสๆไม่ได้รอบจัดอะไรมาก
แนะนำเลยครับ Milk Tea แห่ง . Spa เสียดายมัวแต่คุยกับน้องไม่มีรูปมาฝาก  :002:

ออฟไลน์ Samanuel

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: Milk tea @ . Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2020, 11:01:37 PM »
น้องสเปรย์ :87: กับ car park ได้ไหมครับ?