ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดที่เคยเสีย 2 น้ำขึ้นในรอบเดียวช่วยเล่าประสบการณ์หรือบอกเทคนิคด้วยครับ  (อ่าน 2418 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
ปกติน้ำเดียวก็เหนื่อยละ อยากให้พี่ๆเล่าประสบการว่าเคยขึ้นกับน้องคนไหนแล้วทำให้ต้องเสียน้ำที่สองบ้างคับ เสียเพราะอะไร(เช่นน้องยั่วเย,สวยจนอดไม่ไหว,น้องหื่นจัด)
และถ้าเราใช้ตัวช่วยมันช่วยได้จริงมากขนาดไหนครับ

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
หน้าสวย กลิ่นตัวหอม เสียงอ้อน ไม่เร่งเวลา งานไม่money talkแค่นี้ก็2น้ำสบายๆครับ

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ปกติน้ำเดียวก็เหนื่อยละ อยากให้พี่ๆเล่าประสบการว่าเคยขึ้นกับน้องคนไหนแล้วทำให้ต้องเสียน้ำที่สองบ้างคับ เสียเพราะอะไร(เช่นน้องยั่วเย,สวยจนอดไม่ไหว,น้องหื่นจัด)
และถ้าเราใช้ตัวช่วยมันช่วยได้จริงมากขนาดไหนครับ
ผมเคยมาแล้วคับกับน้องรถเมล์ที่เดอะซันแค่35นาทีเสร็จ2น้ำตามบอกโพส์คับน้ำ2เสร็จตอนอาบน้ำรอบ2ก่อนจะหมดเวลาเสร็จคาที่รองนมสวยๆของน้องเลยคับ

ออฟไลน์ mrthursday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
 ผมโชคดีที่ไม่ต้องใช้ตัวช่วย เสร็จสองน้ำตลอด

ที่สำคัญเบิ้ล แล้ว ตัองอย่าลืมทิป เป็นสินน้ำใจน้องด้วยนะครับ

เคยสูงสุด 3 น้ำ ในหนึ่งรอบ น้องบิ้วไม่หยุดจริงๆ  :032: