ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: The TOP 5 Of Alien Jacky <จิ๊กซอว์ @ เดอะโบนันซ่า> อัญมณี อันเลอค่าแห่งวงการ นกป  (อ่าน 8691 ครั้ง)

ออฟไลน์ Summer chickyspa

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
มารออ่านการบ้านด้วยค่ะ แอบเห็นมีคนหึงจิ๊กซอว์ด้วย ล๊อคอินคุ้นๆ
ใพพ่อเครางามของน้องนี่เอง  :044:

ออฟไลน์ เจสัน13พรานทะเล

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 407
อิจฉาเเจ็คกี้จิงๆได้ขึ้นกับน้องหลายครั้งเเล้วสวยงานเทพจิงน้องจิ๊กซอล์  :048:

ออฟไลน์ Tommyubc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
มาก จน บอกไป พวกคุณทุกท่าน จะตกใจ...

แต่เชื่อไหมครับ... นางฟ้าที่ผ่านมา ทั้งหมด... จะกี่ ร้อย ชีวิต ลองไปคาดเดากันเอาเอง...

น้องจิ๊กซอว์ ขึ้นแท่น ท๊อป 5 ในดวงใจ ของเอเลี่ยน ครับ....

พี่เอเลี่ยน Jacky คับ พอจะบอกได้มั้ยคับว่า Top5 ของพี่ มีคัยติดชาร์ทบ้างคับ
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ lalonst

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
  • พบแล้วจะรัก..
 :048: ต้องขอไปต่อบ้างแล้วครับ

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
ตามลอกด้วยคนครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
มาละ ๆ โทษที งานวุ่นมากเลย
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
 :032: มาช้าเด่วจะเขียนการบ้านรีวิวเอเลี่ยนแจ๊คกี้ Top 5 ของจิ๊กซอว์
ฆ่าเวลารอพี่เอเลี่ยนดีกว่า อิอิ  :87: :89:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
:032: มาช้าเด่วจะเขียนการบ้านรีวิวเอเลี่ยนแจ๊คกี้ Top 5 ของจิ๊กซอว์
ฆ่าเวลารอพี่เอเลี่ยนดีกว่า อิอิ  :87: :89:

จัดมาเลย  รีวิวให้ถึงใจนะจ๊ะ   :032:

เฮียจั๊กแกรอ  ฮา  อยู่

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• *
  • Like: 254
  • หน้ากาก นัดยิ้ม

สงสัยจะได้ลบ ยุสเซอร์ Jigsaw Bonanza ก็ วันนี้ แหล่ะค่ะ...
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
สงสัยจะได้ลบ ยุสเซอร์ Jigsaw Bonanza ก็ วันนี้ แหล่ะค่ะ...

อุ้ยย!!! อย่าลบไอดีนุ้งจิ๊กเลยค่ะ เก็บไว้ส่องการบ้านอ่าา
**นึกว่าสงสารเด็กตาดำๆ จุกชมพูสักคน :004:
  เม้นบนจิ๊กไม่ได้พิมพ์คร่า แมวพิมพ์  :87: