ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชมสวนลาเวนเดอร์ สปา ฟิวกิ๊กแนวเมียเสียงAVน้องอัลมอนด์(ปลานมโต๊โตขาวมาก)  (อ่าน 2001 ครั้ง)

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ตั้งแต่เปิดมายังไม่ได้มีโอกาสเจอคนนี้เลยครับ ถ้าโดนปิดอีกที่ผมคงเสียดายแย่ ทักไลน์ถามพีอาร์ไป ว่าน้องอัลมอนด์ว่างมั้ยครับไปมา2ครั้ง ไม่เจอครั้งนี้ขอให้โชคดีหล่ะกัน พีอาร์บอกว่าว่างกี่โมงแค่นั้นครับจองต่อไม่รอวันอื่นแล้วครับเดี๋ยวไม่ได้เจอ เสียดายกันพอดี น้องอัลมอนด์เตรียมของเสร็จก็ไปต่อครับ ทั้งช่วยถอดช่วยแกะ แล้วก็พากันไปอาบน้ำเรื่องงานอาบไม่ต้องห่วง ทั้งอาบทั้งนัวทั้งจูบเบาๆอาบน้ำอย่างดีมันก็มีตึงๆมั้งแระครับ มาต่อกันที่เตียงไม่ต้องนวดหรอก ขอจัดการก่อนแล้วกัน ลิ้นเธอนี้ไม่ใช่เบาทั้งนุ่มทั้งเสียวเลียเบาๆเลียรัวๆดูดขบไล่ลงไปเรื่อยๆตามตัวปากน้อยตะขบไข่ดูดเมามันส์เลยครับ ซ้ำไม่พอเลียไล่ขึ้นไปอีก ตั้งชันหนักกว่าเก่าอีกครับ ของแบบนี้ใครจะยอมพลิกกับมันนะ ผมให้น้องนั่งคร่อมตัวส่วนล่างนี้ทำความสะอาดมาดีครับ ไรขนน้อยๆแค่แหวกก็เห็นความใสแล้วครับ น้ำเยิ้มๆนิ้วเราใช้ให้เป็นประโยชน์ครับเขี่ยติ่งเสียวเล่นเสียงครางมา น้ำก็ไหล พลิกให้น้องนอนลงดูนมมั้งครับน้องอัลมอนด์ยอมลงไปนอนแล้วก็ลุกขึ้นนั่ง โค่นขาหนีบแล้วถูรัวเสียงครางแบบนี้AV ในคลิปชัดๆเสียงหอบอีก อยากโดนปากโดนลิ้นมากเลยครับขอน้องให้ทำให้บอกอะไรก็ง่ายทำให้ครับแล้วงานปากงานลิ้นนี้เด็ดสมใจจริงๆครับ น้องอัลมอนด์พลิกตัวผมลงจัดหนักเลยครับรอบนี้สายตานี้เห็นกลีบน้องสาวเต็มถูขึ้นถูลง ชักขึ้นชักลงปากก็มาครับ ทั้งดูดทั้งเลียรัวๆไปเลยครับแล้วก็โยกรัวๆๆๆๆๆได้แล้วครับมาแล้วครับ เสียงครางรัวๆลมหายใจถี่ๆกระเซ้าตัวใกล้กันแตกทะลักเลยครับเต็มพุ่งน้องเอาขามากันไว้ สุดยอดครับเห็นทั้งหอย ได้ทั้งร่องนม โดนทั้งลิ้นและปากดูดมันมาก โยกรัวๆๆสบายตัวไปครับ

ออฟไลน์ Indyman69

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
น้องอัลมอนด์ งานดูดงานเลีย งานปากลิ้นนี้10/10
GF ไม่งอแง บอกง่ายครับ 9/10
ผิวขาวโอโม่10/10

ออฟไลน์ onemanfun

• *
  • Like: 11
 :044: :032: ต้องมีโดนอีกรอบ :034:

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ onemanfun

• *
  • Like: 11
แจ่มว๊าว ตลอดคนนี้  :032: :032:

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
อยากเพลียจุงเบย :048: :048: