ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกับคุณนก#ทิวลิปเมืองทอง สวยดูดีพรีเมี่ยมคับ  (อ่าน 4594 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เข้าไปที่ร้านทิวลิปเมืองทอง รีเควสคุณนกนั่งหน้าร้านอยุ่พอดี
คุณนกถามว่า นวดกี่ชั่วโมงดีคะ ผมนวดสองชั่วโมง เมื่อยมาก
คุณนกพาไปห้องนวดห้องใหญ่ กว้างขวางห้องอาบน้ำในตัว
เสร็จสรรพคุณนกเริ่มบรรเลง
บอกเลยว่าคุณนกนวดดีมากครับ นวดถึงเส้นแบบนวดรีดเส้นเลย
บวกกับหน้าสวยผิวเนียนของคุณนก คุณนกปาดเสียวเล่าท่าเป็นจังหวะ ยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่
เราก็ส่งสัญญานคุณนกก็รู้งาน ฟินกันไปตามเสต็ป

เรียกว่าคุณนกครบเครื่อง สวยดูดีงานพรีเมี่ยมครับ
งานนวดดีเหมือนนวดรีดเส้นจริงๆ
งานเสริมแบบพริตตี้เนื้อแนบเนื้อ
ได้เมมเบอร์ฟรีมาอีก400บาท

คุ้มคับ
งานเต็ม10ไม่หักเลย

ออฟไลน์ cassanova99

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: นวดกับคุณนก#ทิวลิปเมืองทอง สวยดูดีพรีเมี่ยมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2020, 10:05:13 AM »
ค่า​เสียหาย เบ็ดเสร็จ​เท่าไหร่​ครับ​