ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นารูโกะ น้องใหม่ . งานดีเกินคาด ฟินเกินที่คิด  (อ่าน 2262 ครั้ง)

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
วันนี้พอมีเวลาว่าง แล้วมีน้องในเป้าหมายมาตั้งนานมาด้วย เลยส่งไลน์ไปจองน้องไว้
แต่เห็นน้องใหม่มาอีก 2 คนใจก็เริ่มลังเล  สุดท้ายเลยจอง ไป 2 คน 
เร่มแรกก็มาหาน้องใหม่ก่อน  ชื่อน้องมารูโกะ น้องเพิ่งรับผมเป้นลูกค้ารายที่ 4
น้องยังดูตื่นๆเกร็งๆ นิดๆ คุยไปดูเสียงสั่นๆ ก็เลยชวนคุยไปเรื่อยๆ แล้วก็อาบน้ำกัน
อาบน้ำเสร็จ น้องก็มานวดน้องชายให้เลยนวดสักพัก ยังไม่เริ่มบิ้วก็เลยถามน้องว่า ลูกค้า 3 คนที่ผ่านมาเป็นไงบ้าง
บิ้วให้เขาบ้างป่าว  น้องบอกไม่ได้บิ้วเท่าไหร่ เขาทำหนูมากกว่า ไอ้เราก็ชอบให้น้องๆบิ้ว
ก็เลยถามว่าเคยมีแฟนไหม น้องบอกมีค่ะ เลยบอกเหมือนทำให้แฟนไง น้องบอกส่วนมากแฟนก็ทำให้มากกว่าค่ะ
บอกน้องงั้นลองบิ้วเท่าที่เคยทำสิ  น้องก็เปลี่ยนมานั่งคร่อม เราก็คิดว่าน่าจะเบาๆธรรมดา ที่ไหนได้ หูคอ นมส่วนบนที่มีน้องจัดไปทุกที่
 แล้วเมื่อหนำใจกับส่วนบนน้องก็ลงไปหาน้องขายทันที โอ้วร้องเพลงได้ดีเกินคาดเลย ร้องนานร้องเพลิน
ไอ้เราก็กลัวเพลี่ยงพล้ำ ก็เลยจับน้องนอนแล้วก็ลุยบ้าง ตอนแรกมีเสียงเบาๆ แต่เมื่อคุยกับน้องสาว เสียงเริ่มดังขึ้น
แล้วก็ให้นิ้งวเข้าไปทักทาย เสียงก็มาอีก แอบมองหน้าน้อง มันได้อารมณ์ดีจริงๆ แล้วน้องคงไม่พอใจตอดนิ้วเราไปหลายทีพร้อมจับแขนที่กำลังบีบนมเราแน่น
พอน้องหายเกร็งก็จับผมนอนแล้วก็ร้องเพลงอีกทีร้องเพลงได้สักพัก แล้วน้องก็มาคร่อม แล้วก็จับน้องชายน้องสาวคุยกันสนิทแนบเนื้อ
คุยกันนานสองนาน เราก็เลยแนะนำท่าเพิ่มเติมไปอีกท่า น้องก็ว่าง่าย เราก็ฟิน เ  แล้วก็จับน้องนอนลงอีกเราก็บิ้วให้น้องไปอีก
แต่น้องก็ยังจับน้องชายผมคุยกับน้องสาวแบบสนิทแนบเนื้ออีกต่อไป จนทนแทบไม่ไหว  ติดตรง ที่ผมมีน้อง N5รอต่อคิวต่อไปนี่สี
เลยให้น้องร้องเพลงอีกรอบ คราวนี้ทนไม่ไหว น้องร้องเพลงร๊อค จนเกือบจะจอดรถไปเลย  คือถ้าไม่มีคิวต่อนี่ CDได้ใช้งานแน่
พอเสร็จก็เลยสอนอะไรให้น้องไปไว้เวลาเจอลูกค้าที่หลากหลาย โดยเฉพาะเวลาเอาน้องชายมาคุยกับน้องสาวแบบแนบเนื้ออาจไม่ทันได้ใส่ CD
มันอาจผลุบเข้าไปเลย
น้องตั้งใจทำงานดีมาก สุภาพกับน้องแล้วจะฟินมากเชื่อผม

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: นารูโกะ น้องใหม่ . งานดีเกินคาด ฟินเกินที่คิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2020, 06:43:46 PM »
น้องใหม่คนนี้ทำให้ฟินมากครับต้องรีบลง การบ้าน555