ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าใส สาวหวาน คะขาเก่งที่สุด @ the great  (อ่าน 3223 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tarrrr

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ฟ้าใส สาวหวาน คะขาเก่งที่สุด @ the great
« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 09:31:52 PM »
ส่งการบ้านหน่อยครับ

น้องฟ้าใส ขึ้นงานน้องมา2รอบ งานดีไม่มีตกหล่นทั้ง2รอบครับ
สาวเหนือ ผิวขาวเนียน หน้าอกได้รูป สุภาพอ่อนหวาน คะขา เก่งที่สุด

ขอเล่าเลยละกัน ได้ทำการจองน้องผ่านไลน์ครับ วันนั้นดึกแล้วทักไลน์ร้านไป น้องยังอยุ่ร้านยังไม่ได้รอบด้วยเลยแวะเอาค่าขนมไปให้น้องสักหน่อย วันนั้นฝนตกหนัก แต่น้องก็ยังรอครับ พอขึ้นมาบนห้อง

น้องฟ้าใสก็บริการดีมากเหมือนเคย จะเป็นคนเดียวที่ถามว่าจะรับน้ำอะไรดี มีบริการหลายอย่าง เลยแล้วแต่น้องครับ น้องก็เตรียมน้ำมะตูมอุ่นๆมาให้เหมือนรู้ใจว่าข้างนอกฝนตกอยากได้น้ำอุ่นๆสักแก้ว

น้องอาบน้ำได้ดีครับ สะอาดหมดจด มีการบอดี้ในห้องน้ำให้อยากกันเล็กน้อย เล่นบนเล่นล่าง เราก็ตามน้ำไปตามน้องฟ้าใสเลยจนเกือบจะเสร็จเลยบอกว่าไปต่อที่เตียงดีกว่า น้องก็ทำการเช็ดตัวให้เรียบร้อยเหมือนแม่เช็ดตัวลูก เลยพาจูงไปเตียง น้องบอก เลย ว่าเมื่อย จุดไหน บอก ได้เลยนะ

สายตามใจ!  ตามใจทุกอย่าง ไอ้เราก็ คนขี้เมื่อย ซะด้วย เลยให้น้องนวดซะให้สมกับเป็นร้านนวดสักก่อนก่อนเริ่มกิจกาม

พอนวดไปสักพักจากมือกลายเป็นไฟหน้าของน้องเริ่มทำการบอดี้ให้ชุดใหญ่ แถมไข่2ฟอง(ของผมเอง) งานพริ้ว ไหลลื่น แต่มีลิมิตอยู่บ้างนะ หลังจากนั้นสลับไปช่วยน้องบ้าง แล้วก็ทำการสเปย์ให้จนเสร็จครับ พาไปอาบน้ำอีกรอบสะอาดพร้อมกลับบ้านอนได้เลยแหละครับ

ไม่บอกเยอะว่าเป็นยังไงนะ แต่สรุปคือ งานสายหวาน สายน่าทะนุทนอม รุกรับได้สบายๆ ท่ายากท่าง่ายไปตามได้หมด สุภาพๆเข้าไว้เตรียมฝึกวิชาทาสีมาดีๆ จะทอนเยอะมากก ต้องมาลองเองถึงจะรู้นะไม่ขอบอก เดี๋ยวคนแย่ง555

ออฟไลน์ The Great pretty@oil(พระราม9) เปิด10.00-24.00น.

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 4
Re: ฟ้าใส สาวหวาน คะขาเก่งที่สุด @ the great
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2020, 11:53:37 PM »
 :048: :048: :048: :048:
ขอบคุณคะ :81: :81: