ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อมๆดูดๆอมงู เลียไข่ น้องอัลมอนด์@ลาเวนเดอร์ สปา พระราม2ซอย63(ปลาตูดหน้าเสียบ)  (อ่าน 2291 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ผมบอกเลยคนนี้สำหรับคือยากมาก เคยไปแล้วรอบเต็ม จำเป็นต้องจอง วันไหนเจอคือโชคดี คือครบไม่มีอารมณ์ค้างกลับไปครับ รอบนี้ได้คิวช่วง3โมง รีบไปให้ไวเลยครับ ไปถึงพีอาร์ต้อนรับดี คุยเป็นกันเอง น่ารักเหมือนเดิม

น้องเตรียมน้ำ เตรียมของพร้อม ไปถึงห้องก็เหมือนไปเจอกิ๊กครับ ถอดเสื้อให้ จูงมือที่3พาไปอาบน้ำ มีฟองขัดตัวอาบให้ ปาร์ตี้ฟองสบู่ขัดๆ เพราะมือเบารูดๆวนๆตั้งแต่เริ่มเลยครับ น้องก็เอาขามาเสียบมารูดโยกๆขย่มๆบอกพี่คะ เดี๋ยวนู๋ขอนั่งตักนะคะ ก้นรูดดันเสียวแบบบอกไม่ถูก พอล้างฟองออกเท่านั้นครับไม่พูดเยอะ ปากนี้ประกบปาก ต่อมาที่หัวนมซ้ายไปขวามา บอกพี่ยืนให้หนูที่นะคะ น้องเอาปากรูดที่ไข่ ทั้งอมทั้งดูด แล้วก็ค่อยเอาปากเข้าไปงับรูดเข้ารูดออก เคลียขึ้นเลียลง นมก็มาถูไป มือผมก็ทั้งบีบ ทั้งล้วงหน้าน้องเสียวมาก เสียงร้องครางในห้องน้ำนี้ดังใช่ได้ ผมก็ไม่ไหวแล้วครับแตกไปที่รอบ ล้างตัวให้เรียบร้อย ผมนี้แทบไม่ต้องทำอะไรเลย น้องเช็ดตัวให้ พาไปนอนที่เตียงพูดกันไป นวดวนไป แล้วครั้งนี้ก็มาจัดต่อที่เตียง

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
น้องอัลมอนด์ เพิ่มดีกรีความแรงอีกแล้วครับ ผมกับน้องรอบนี้69งานนี้หอยคือหอย น้ำนี้เยิ้มใช่เล่น ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ชิมหน่อยแล้วกัน เหมือนจะชอบ ที่นี้ลิ้นก็บรรเลงให้เลยครับน้องก็เริ่มอมงูเข้าไปอีกรอบ โหลดอุปกรณ์มาพร้อมทั้งอมทั้งดูด ตามจังหวะเพลงที่ผมบรรเลง เหมือนน้องจะถึงเพราะเร่งจังหวะหนักมา ผมก็ปล่อยตัวไปกับปากอันน้อยนิด แล้วก็ต้องยอมให้ ครั้งนี้คาปากกันไปทั้ง2คนครับ จบแบบสวยงาม ความรู้สึกเต็ม100 มันมากคนนี้ 2รอบแบบไม่มีกั๊ก

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ Lavender Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 4
🙏🙏🙏🙏ขอบคุณนะคะ🙏🙏🙏🙏

line id: lavenderspa หรือโทร 082-4486015

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
:032: ขาวววววว จุง

มาสัมผัสความขาวเนียนได้คะ วันนี้น้องอัลมอนด์เข้าร้านคะ

🎉🌟จองมาลด400🌟🎉

🎤🎼แถมฟรีน้องร้องเพลง🎼🎤

• *
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=993016.0

🎉✨จองมาลด400✨🎉

https://line.me/ti/p/MfnplOHZFM

🥨💦พรุ่งนี้น้องอัลมอน เข้าคะ💦🥨

💜🎊เช็ครอบจองไว้นะคะ
🎊💜

@@สนใจแอดไลน์ สแกนคิวอาร์โค้ด Line: lavenderspa
หรือโทร 082-4486015

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23