ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 35แท้!!! น้องเหมือนเก็บกด. มาหาที่ปลดปล่อย มันส์ระเบิด!!! Acey. งามวงวาน  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผมดุดันสุด

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 31
ว่างๆ เพิ่งได้จัด.  ชอบสายc เป็นจิตใจ พีอาร์ใจดีเลือกให้ บอกว่าน้องฝึกงานก่อนจบ  พี่ก็พร้อมสอนงานให้  ก้าวเข้าห้อง เราอยากรู้ว่าจะมาฝึกอะไร  กะสอนเต็มที่. คดีผลิก ไม่รู้ใครสอนใคร.
เริ่มต้นน้องฝึกงานแกะผ้าทีละ. ค่อยๆถอดบนลงล่างหรือแต่บรา  ผมนี่ช่วยมือปลด  ออกให้หมด  โหหห อกน้องใหญ่แท้35. แม่ให้มา น้องมานั่งบิ้วบดๆๆ ทำให้เริ่มสู้. น้ำไม่ต้องอาบละเริ่มเลยย  น้องไซร์เริ่ม คอไหลลง ไหลลง  อยู่ๆ น้องลงมาที่ขาตรงจรวด น้องมองจรวดแล้ว ใช้ลิ้น ถูไปมา  ผมเกร็งไปหมด  หน้าน้องทำให้ผมเสียวหนักเข้าไปใหญ่  สักพัก น้องค่อยๆกระดกตัว พร้อมที่จะเก็บจรวด ความรู้สึกแรก มันฟิต ลื่นๆๆ น้องเริ่มโยกตัว  ไปมา หน้าหลัง  เสียงค่อยๆ ดังขึ้น  ดังขึ้น  ผมไม่หยุด ยิ่งร้องผมยิ่งมีแรงดัน  ผมทนไม่ไหว ผลิกตัวให้น้องรับ  ผมจับแยกขา ตามสเต็ป  ค่อยๆกระหน่ำเบาๆ สลับไป ผมจับน้องลุกค์นั่ง คู่กัน โยกพร้อมกัน มือผมจับที่อก   แล้วหน้าซุก ปากดูด   มันส์มากๆๆๆ สักพักน้องบอกไม่ไหวแล้ว ผมจับน้องนอนอีกครั้ง แล้วใส่เต็มแม๊ก  น้องเด้งรับเต็มที่ เสียงสุดท้ายที่ได้ยิน เหมือนน้องครางงงขาดใจ  ทำให้ผมและน้อง  ถึงฝั่งพร้อมกัน 
น้องเล่นผมหมดแรง 
ใครว่าเด็กแรงไม่ดี  ทำไรไม่เป็น ต้องสอนงานผมเถียงตาย   ถ้าเจอ. เด็กฝึกงาน  ร้าน.Acey  เข้าไป . บอกเลย จบ!!!!! ถอนเหลือๆๆๆๆ
ช้าอดหมดสนุก  ที่ งามวงวาน23. นะครับ

ออฟไลน์ pongza1150

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -7
ชัดเจนเลยครับ  :032:

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
รักเลยครับ ภาพสวยมาก
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ Cuz

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ lovelovery

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รบกวนสอบถามครับ ร้านนี้ราคาจบอยู่ที่เท่าไหร่ครับ PM ก้ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
เด็กบ้าพลังมีอยู่จริง