ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน twenty four spa ดีไหมครับ  (อ่าน 1031 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peterchao

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ร้าน twenty four spa ดีไหมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2020, 03:13:24 AM »
พดดีผมได้ไปสะดุดตากับน้องที่ทางร้านโปรโมท แต่ก็ไม่แน่ใจว่าบริการดีไหม เลยอยากมาข้อคำชี้นำจากเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ แล้วถ้ามีร้านไหนที่บริการดีแนะนำด้วยนะครับ ผมเพิ่งได้ลองมาเที่ยวดู ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pgpang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ร้าน twenty four spa ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 07:23:57 AM »
อยากรู้เหมือนกันครับ