ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปลาทู ลูกครึ่งเมืองทอง@ทิวลิปเมืองทอง ขาวนวดดีตัวใหญ่ ไทยออยรีดเส้นคับ  (อ่าน 4807 ครั้ง)

ออฟไลน์ funkung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องปลาทู ทิวลิปเมืองทอง

เล็งน้องปลาทูไว้ ได้ข่าวจากการบ้านว่าหน้าอกน้องดีมาก น้องเป็นสาวผิวขาวผิวดีมาก เป็นลูกครึ่งด้วย

พอเจอตอนแรกโดยรวมถือว่าดีเลยครับ แต่พอเข้าห้องถอดเสื้อผ้าเท่านั้นแหละ น้องมีทีเด็ดคือคู่หน้าที่ใหญ่และสวยครับ และเป็นของแท้แม่ให้มาอีกต่างหาก

ตัดภาพมาที่ห้องน้ำน้องทำได้ดีทีเดียว อาบได้สะอาดและบิ๊วจนผมเสร็จในห้องน้ำไป1 เลยครับ และเราก็มาต่อที่เตียง 

มาตรฐานของร้านนี้ดีครับ น้องๆอัธยาสัยดีทุกคน นวดตัวให้กันทุกคน พอหลังจากนวดเสร็จก็ต่อยก2 ไม่นานนักผมก็เสร็จอีกรอบ น้องปลาทูคุยเก่ง เราไม่เบื่อเลยครับ รวมๆแล้วดีมากครับ แนะให้ไปลอง :048:

เจ้แอดมินฝากแนบลิ้งอัพเดทคัพ

www.tulip-massage.com