ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน "น้องเชอรี่" บ้านส้ม พระราม2  (อ่าน 2770 ครั้ง)

ออฟไลน์ Waltz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับเที่ยวมาหลายปีไม่เคยส่งการบ้าน ช่วงนี้ว่างผมเลยมาแชร์ครับ

เริ่มจากรถติดตอน 6 โมงเย็นบนทางด่วนไอ้เราก็ว่างนั่งเล่นมือถือไปเรื่อยๆ+แอบเมื่อย
เข้าเวปไปดูน้องๆตามร้านต่างๆย่านทางผ่านกลับบ้านเส้นพระราม2 สายตาเห็นโปรฟรีสเปย์
จากร้านบ้านส้นถ้าจองน้องก่อนเข้าไป ไม่รอช้า line ถามadmin ร้านมีใครร่วมโปรบ้าง
สรุปมีโดนสเปก 1 คนชื่อเชอรี่ เลยจัดมาเข้าไปให้ไว

มาถึงบรรยากาศร้านเหมือนเดิมแม้ไม่ได้มานานแล้ว PR ก็คนเดิม (คนนี้ ok นะเคยเจอสมัยก่อนคนนึงขอไม่พูด)
น้องเข้ามาทักทายและพาขึ้นห้องตามสเตป น้องหน้าตาน่ารักผิวสีนิดๆ ชวนคุยพูดจาดีสดใส ทำให้รู้สึกชุ่มชื่นหัวใจ 55
ตัดภาพมาที่ห้องถอดเสื้อเตรียมอาบน้ำพอน้องถอดออกมา โอ้วว ซ่อนรูปนี่หว่าาาาา
ไฟหน้าขนาดกำลังพอดีมือ จุกไม่ใหญ่เกินไป จูงมือพาเข้าไปอาบน้ำงานมาตรฐานไม่มีอะไรหวือหวา

พอขึ้นเตียงน้องสั่งคว่ำและนวดไปชวนคุยไป(ใส่ผ้าขนหนูนวด) เฮ้ยยย นวดใช้ได้อาจจะไม่ดีเวอร์
แต่ตั้งใจนวดพอทำให้หายเมื่อได้ระดับนึง นวดครบสเตปหันหน้านวดดีเหมือนเดิมเคลิ้มๆเกือบหลับครับ

ตัดเข้าเวลาที่ลอยคอ น้องเข้ามากอดและหอมแก้มช้าๆไล่ลงมาถึงข้างล่าง ผ่านหน้าอกและน้อนชาย
ผมไม่รอช้าจับไปที่ไฟหน้าทันที โอ้ววว สู้มือดีใช้ได้ เลยจับเพลินๆยาวๆเลยครับ
น้องเริ่มโชว์สเตปล้างตู้เย็น สเตปลิ้นกำลังดีเพลินๆและเข้ามาเลียหูช้าๆพร้อมกับหยิบ cd มาโหลดลงน้อนชาย
งานสเปย์ถือว่าทำได้ดีเริ่มต้นช้าๆไต่ระดับความเร็วเพิ่มขึ้น+cd ค่อนข้างบางเพลินดีครับ
ไม่นานแพ้แตกจบเกมส์ จอดรถแบบมี cd กันไปครับ

คชจ. คอส 1hr + ทิป ไม่เกิน 2000

คะแนน
เนื้อตัว 7/10
ไฟหน้า 8/10 (หน้าอกแท้)
GF 7/10

ถือว่าใช้ได้มีซ้ำครับ

ปล.มีโอกาศจะไล่ส่งการบ้านเก่าๆครับ พาลูกค้าไปเที่ยวบ่อยแต่ส่วนใหญ่โซนในเมืองครับ