ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีนัดมีทติ้งแบบเที่ยวอ่าางลงหม้อสุกี้สมัยก่อนบ้างครับ  (อ่าน 1134 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
อยากมีนัดมีทติ้งแบบเที่ยวอ่าางลงหม้อสุกี้สมัยก่อนบ้างครับ ไม่รู้เพื่อนๆในบอร์ดมีแบบผมเยอะไหมที่ย้ายจากอ่างมา นกป. ผมย้ายมาได้ 3-4 ปีแล้ว. สมัยก่อนเราจะมีมีทติ้งบอร์ดไปเจอเพื่อนสมาชิก อยากมีฟิลแบบนั้นบ้างครับ พบป่ะนัดเจอเพื่อนสมาชิก แล้ว เลือกน้องๆขึ้น หาร้าน นกป ที่อยากโปรโมทเปนสปอร์นเซอร์ก็ได้ (แต่จ่ายค่าเด็กปกตินะครับ) เผื่อได้พบป่ะแลกเปลี่ยนประสบการณ์การเที่ยวกันครับ ถ้าท่านสนใจกันพิมพ์บอกนะครับ  :012:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
แล้วร้านกระปู๋ จะเอาอ่างใหญ่ๆที่ไหนไปสุกี้หม้อรวมกัน
กระปู๋ส่วนมากมาฉายเดี่ยวหรือไม่ก็สองคน บรรยากาศต่างกับอ่างโดยสิ้นเชิง
ไอ เลิฟ กาปู๋