ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมใหญ่ ตามใจ พี่อยากทำไรตามใจพี่เลยค่ะ.....บีฟาร์ ราสเบอรี่ สปา  (อ่าน 6405 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เขื่อง++

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 44
เพื่อนแนะนำว่าให้มาขึ้นน้องคนนึงที่นี่ เพราะคราวก่อนที่มาไม่เจอน้องคนนี้ แต่เพื่อนเคยมาขึ้นแล้วบอกงานตามใจมาก เลยอยากจะลองบ้าง

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
หุ่นเรียกได้ว่าเซ็กซิมโบลเลย นมใหญ่ สะโพกผาย น่าหวดมาก

• *
อยากจะรู้ว่าตามใจขนาดไหน... :92: เลยต้องมาลองเอง โอ้ววววววววว :006:

• *
นัวกันตั้งแต่ในห้องน้ำ....ทั้งลวงควักดูดดื่ม น้องไม่มีบ่นแถมยังนัวกลับอีกต่างหาก หุ่นเธอช่างน่าหวดอะไรแบบนี้ นมใหญ่ สะโพกผาย
มันน่า........ :89:

• *
ที่บอกว่างานตามใจ คือแบบ " อยากทำไรตามใจพี่เลยคะ " เอาแล้วววววว  :032:

• *
จบคำพูดคำนั้น...หูก็ไม่ได้ยินอะไรเลย อือไปหมด ก้มหน้าก้มตาชซัดแบบไม่ลืมหูลืมตา เคล้าเสียงครางเล็กน้อยพอให้เสียวซ่านขึ้นอีก
 :87: อารมณ์ยิ่งมาเต็ม ยิ่งจัดเต็ม...คราวนี้เธอไม่ได้ยอมเหมือนเดิมแล้ว กลับนัว บิ้วผมแทนบ้าง
คราวนี้เธอก็ใส่ผมคืนแบบไม่มียั้งเหมือนกัน โอ้โห..คุณเธอเล่นผมซะอยู่หมัด...สุดท้ายก็ต้องยอมให้เทอ
เจอแบบนี้เข้าไปไม่มีรอดซักคน ตามใจแบบสุดๆ แต่ก็ระวังนะคับ เธออาจจะเอาคืนคุณแบบที่ผมเจอก็ได้

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
เนียนเวอร์ๆ หุ่นบอดี้ถือว่าผ่านคับ สวย :82:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
โอยย ไฟหน้าน้องทรงสวยมากครับ แถมทั้งใหญ่ทั้งเนียน :81: :81: :81:

ออฟไลน์ gun0508

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
อยากกลับไปเป็นเด็กทารกอีกครั้งเลยครับ