ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ  (อ่าน 1364 ครั้ง)

ออฟไลน์ changbon

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
สอบถามครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 03:28:28 PM »
กำลังจะเข้าร้าน แต่เหมือนจะมีงานเข้าเลยครับ มีเจ้าหน้าที่ไหนไม่รู้เต็มหน้าร้าน ใครเคยขึ้นงานอยู่แล้วมีงานเข้าไมครับ แอบกลัวอยู่ ถามผู้มีปสก

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 267
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: สอบถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 04:22:21 PM »
กำลังจะเข้าร้าน แต่เหมือนจะมีงานเข้าเลยครับ มีเจ้าหน้าที่ไหนไม่รู้เต็มหน้าร้าน ใครเคยขึ้นงานอยู่แล้วมีงานเข้าไมครับ แอบกลัวอยู่ ถามผู้มีปสก

เคยขึ้นงานน้องเสร็จ ร้านแถวพระราม 3 ออกมา เดินมากันเต็ม 10 กว่าคน เจ้าหน้าที่ก็ไม่ได้สนใจลูกค้านะ เขาติดต่อกับเจ้าของร้านอย่างเดียวจ้า
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2020, 10:43:14 PM »
เคยเจอที่ออน.เชียร์มาเคาะห้องบอกต่อรอบไม่ได้นะพี่ วันนี้จนท.กำลังจะเข้า ลงมาก็ไม่เจอใครน้องๆ กลับหมดเหลือแต่ร้านเปล่าๆ

ออนไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2020, 03:15:55 AM »
ถ้าใครเจอแบบนี้แสดงว่าเป็นร้านเล็กๆเพิ่งเปิดใหม่หรือไม่ก็หมุนเงินไม่ทันเพราะไม่มีลูกค้าเลยส่งส่วยไม่ครบทุกหน่วยงาน   ร้านใหญ่ๆบางร้านอยู่กลางหมู่บ้าน  แถวนั้นรู้กันหมดว่าเป็นร้านอะไรแต่ไม่มีใครแจ้งเลย  พวกร้านใหญ่ๆเค้าจะรู้วิธีปิดทุกช่องทางไม่ให้มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ