ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะทิวลิปเมืองทอง//น้องแอนนี่ ทำฟินลืมทางกลับบ้าน งานดีราคาโดนใจคุ้มมีทอน  (อ่าน 2992 ครั้ง)

ออฟไลน์ robotiii

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
กลับมาร้านประจำ มากี่ที ก็น้องเยอะเหมือนเคย  :84:

วันนี้เล็งน้องแอนจากบ้านมาแล้ว

ไปถึงก็ขอดูน้องก่อนเลย เลือกไม่ถูกตามเคย บอกน้องวันนี้ขอแบบจัดเต็ม

ขึ้นงานมาน้องถือน้ำมาเลยไม่ต้องลงมาเอาน้ำให้เสียเวลา ดีมากเลย
น้องมาพร้อมชุดม้าลาย อายุแค่ 21 เอง แค่นี้ก็รู้แล้วว่าวันนี้เหนื่อยแน่
ถึงห้องก็ถอดสิครับ น้องหุ่นดีมาก ตัวเล็กๆ หน้าอกใหญ่แท้ๆ ดูแล้วทรงสวยมากครับ
งานอาบน้ำผมไม่ค่อนเน้น มาต่อเรื่องนวดดีกว่า ให้น้องนวดหลังตามสเตป น้องนั่งบนหลังเลย แต่ไม่หนักอ่ะ น้องตัวเบามาก
นวดสักพัก น้องบอกหันหน้าดีกว่า หลังจากนั้นครับ งานบรรเทิงมาจัดเต็ม น้องจัดปากทั้งตัว ท่า 69 ก็มานะ  มาหมด
งานไม่หวงตัว ช่วงล่างเล็ก ไม่ค่อยโดน เนื้อตัวสะอาด สรุป เหนื่อยสิครับ (ตัวเล็ก หน้าอกใหญ่สวย คุยเก่ง งานจัดเต็ม)
ขอบคุณงานดีๆ ของน้องครับ

จัดจองน้องมาไม่ผิดหวังจริงๆถูกคุ้มดียังมีในโลกคับ
แปะปลาจากเว็ปร้านคับ ส่องจนน้องชูชันเลยคับผม

www.tulip-massage.com