ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ สาวน้อยที่ไฟหน้าสวยที่สุดคนนึง ไอริน The Great พระราม9 (ปาโหดมั่กๆๆ)++  (อ่าน 3481 ครั้ง)

ออฟไลน์ picana

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
 :038:มีโหดกว่านี้อีกไหมค้าบบบ

ออฟไลน์ ⛩Dark🥷🏼Ninja⛩

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 48
เย็นเมื่อวาน หลังจากคลาดกับน้องที่จองไว้ที่ร้านนึง
มีพี่แนะนำนินจา ให้ลองถามร้าน the great พระราม 9 ดู

โอ้ว ร้านนี้ ร้านดังเมื่อสมัยวัยรุ่นนี่นา
นินจาลองโทรถามพี่ PR แจ้งว่ามีน้องมา 10 กว่าคน
เลยลองเสี่ยงดวงขับรถมาถึงย่านพระราม 9 รถไม่ติดมาก

มาถึงร้าน เจอน้องจิ้มลิ้มน่าตำหลายคนมากครับ
แต่พี่ PR แนะนำน้องคนนึง หน้าตาเด็กๆน่ารักๆ ตามสไตล์ที่เราชอบ
น้องอายุ 19 ฝากเราดูแลด้วย...

ได้ครับ ผมจะดูแลเทรนน้องให้ครับ อิอิ...

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
จัดเตรียมสถานที่การฝึก จัดมุม จัดแสง พร้อม!!!

• *
น้อง : เทรนหนูเฉยๆก็ได้ ทำไมต้องถ่ายด้วย กล้องหลายตัวอีก

นินจา : น่า เอาไว่เรามารีวิว จุดไหนต้องปรับปรุงงานไงจ้ะ

น้อง: ก็ได้ค่ะ ว่าแต่พี่พกเลนส์อีกตัวในกระเป๋ากางเกงเหรอคะ ดูตุงๆอ่ะ

นินจา : อิอิ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
นอนหนุนแขน ..... เลย  :032:

• *
น้อง : แล้วต้องโพสต์แบบไหนบ้างคะ

นินจา : ขอแบบธรรมชาติที่สุดเลยค่ะ

น้อง : ท่าถ่ายรูปพี่ดูทุ่มเทมากเลยค่ะ อิอิ

• *
ว่าแต่ อย่าทำผ้าหลุดสิคะ เฮีย กางเกงจะหลุดตามเลยอ่า...

• *
ไม่ไหวแล้ว เปลี่ยนมุมนิดๆนะจ้ะ กางเกงพี่จะหลุดแล้ว

• *
เย็นมาต่อนะครับ ขอไปดินเนอร์แป้บ T T

• *
อย่าแกล้งพี่ด้วยการทำผ้าหลุดสิ

อ้ากส์   ไม่ไหวแล้ว.....