ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนในรูปทุกอย่าง ของสวย มาก พิกัด 9Club น้องใหม่!  (อ่าน 2154 ครั้ง)

ออฟไลน์ boboez

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29

วันนี้ โชคดี มากครับ ได้เจอ ทอปโมเดล คนนึง หน้าหมวยอินเตอร์ ผิวขาวมาก ร้านบอกน้องพึ่งมา รับแค่สองรอบ ผมตกลงจ่ายตังค์ทันที ไม่ต้องลังเล ปกติผมชอบความคุ้มค่า คนนี้ผมว่าคุ้ม เดินขึ้นชั้นบน ตัวน้องขาวมากกกกก ขนาดที่มืดแทบไม่ต้องเปิดไฟ สูงหุ่นดีได้ก่อนไปอาบน้ำผมรู้เลยน้องคนนี้เป็นคนสะอาดมาก

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: เหมือนในรูปทุกอย่าง ของสวย มาก พิกัด 9Club น้องใหม่!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 05:08:24 PM »
ถอดชุดออก บราสีขาวดอกบางๆ ไม่มีรอยสัก จนผมอดใจไม่ไหว เข้ากอดแล้วบิ้วท์ตรงนั้นเลย ค่อยๆปลดบลา  แล้วบิ้วท์ข้างล่าง ค่อยๆรูดซีทรูออกตอนนี้แข็งไปหมดแล้ว 
ของดีสมชื่อ หนึ่งในล้าน ทาสีแบบไม่อาบน้ำยังหอม 

• *
Re: เหมือนในรูปทุกอย่าง ของสวย มาก พิกัด 9Club น้องใหม่!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 05:10:12 PM »
เรื่องงาน ก็จะออกแนวเทคแครอ้อนๆ นวดเพลินสบายดีครับ สรุปต้องเจอครับ เพราะผม เสร็จ CAR PARK แบบน้องไม่ตั้งตัว ผมก็ไม่ได้ตั้งใจ

ทิปเพิ่มเป็นกำลังใจ ไปอีกนิดหน่อยครับ วันนี้โชคดีจริงๆ

ออฟไลน์ ชายเดียว

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 50
  • ทุกอย่างในโลกที่จับต้องได้ ย่อมมีเสื่อมสลายไปตามกา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2020, 07:07:02 AM »
 :006:

ออฟไลน์ H2pyww6

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2021, 08:50:06 PM »
 :013:  :032: