ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกครึ่งแท้พกเมล่อนมาสองลูก น้องมิกิ Princess  (อ่าน 1359 ครั้ง)

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
กลับมาอีกรอบกับร้านประจำนะครับ คราวนี้น้องที่คลาดกันก่อนโควิตกลับมาซะที ซึ่งก็คือน้องมิกินั้นเอง เราก็ไม่รอช้าจองทันที อดอยากปากแห้งมานานแล้ว

มาถึงร้านปุปน้องออกมาต้อนรับ ต้องตะลึงกับความสวยน้องเลย ลูกครึ่งจริงๆแถมไซส์ฝรั่งซะด้วย แน่นไปทุกส่วน พอขึ้นถึงห้องก็กอดน้องเลย หมั่นเขี้ยวมากๆจากนั้นเราก็ไปอาบน้ำกัน หุ่นน้องเห็นแล้วคือ อดใจให้ฟัดไม่ได้เลยแน่นมากๆ หลังอาบน้ำเสร็จก็ลุยงานกันเลย น้องร้องเพลงได้ดีมากๆ ร้องไปจ้องตาเราไปได้ฟีลมาก งานก็ดีฟิลแฟนขอไรได้หมดครับ แถมไม่บ่นสักคำ น้องคุยเก่งด้วยอัธยาศัยดีไม่หวงตัว สุดท้ายจบกันไปสองน้ำครับ ฟินๆ ตามโปรร้าน

คุ้มค่าแก่การรอคอยมากๆ กับน้องมิกิครับ ฟินตั้งแต่ต้นยันจบ ใครอยากลองลูดครึ่งแน่นๆ มาลองได้กับน้องครับ