ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องฟ้าใส @ The Great สุขุมวิท ของเค้าดีจริงๆ  (อ่าน 2312 ครั้ง)

ออฟไลน์ taozz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ หายไปนานเนื่องจากช่วงโควิดไม่ได้ไปนวดเล้ย หลังโควิดคลายล็อคก็ได้ไปนวดมา 2-3 ที่แต่งานก็ยังไม่ได้ถูกใจนัก
วันนี้ผมมาธุระแถวสุขุมวิทเคยเห็นชื่อร้าน The Great เลยลองแวะเข้าไป โดยทางร้านได้แนะนำน้องฟ้าใสให้พร้อมแนะนำห้องจากุชชี่(จ่ายเพิ่ม) เราก็จัดไป ที่จริงก็แอบหวั่นๆว่าน้องแกจะนัวในอ่างเป็นป่าวหว่า แต่ทางร้านแนะนำให้แล้วก็คงต้องลองดู
นั่งรอซักพักน้องฟ้าใสก็เดินลงมาพร้อมไหว้งามๆ ยิ้มหวานๆ อา...ชื่นใจ แค่นี้ก็แว้วทอนมาแล้ว
น้องขออนุญาตเอารองเท้าไปเก็บให้ ถามไถ่พร้อมเดินนำไปที่ห้องจากุชชี่ หลังถึงห้องน้องไปเปิดน้ำแล้วขอตัวไปเอาน้ำมาเสิรฟ พาไปนั่งเตียงหยอดคำหวานละลายพฤติกรรม
ผมอยากจะบอกว่าน้องเอ้ยรีบเข้าเรื่องของเราดีกว่าถ้าหวานกว่านี้เบาหวานจะขึ้นตาเอา อิอิ

น้องฟ้าใสเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆครับหุ่นดีเลยแหละ แต่หน้าอกหน้าใจไม่ได้เล็กตาม (ทำมานะ) พอมีให้เราเล่นสนุกมือ
พอน้ำเต็มอ่างไอ้ที่เราลุ้นอยู่ก็รู้เลยครับว่าน้องแกเชี่ยวงานในอ่างเลยแหละ น้องทั้งใช้ตัวบดเข้ากับร่างกายเรา กระซิบข้างหูหวานๆแล้วบรรจงใช้ก้นกลมๆบดเข้ากับหนอนน้อยของผมแล้วลูดขึ้นลงอย่างชำนาญ
จากนั้นเธอก็นั่งลงทับหนอนน้อยหลังของเธอแตะเข้ากับหน้าอกผมพร้อมสายตายั่วยวน เจอแบบนี้ใครมันจะทนไหวผม ผมบีบเค้นหน้าอกเธออย่างสนุกมือ พร้อมใช้มืออีกข้างสัมผัสนาน้อยด้านล่าง เธอครางกระเส่าเบาๆ ยิ่งทำให้ผมกระชุ่มกระชวย อาห์...มีฟามสุขจัง
ซักพักน้องฟ้าใสบอกให้ผมไปต่อบนที่นอนดีกว่าเดี๋ยวเวลาจะหมดเอา ก่อนจะลุกขึ้นล้างตัว โหน้องฟ้าผิดสเตปรึเปล่าน่าจะต้องล้างให้ผมก่อน...แต่มุมนี้ก็ไม่เลวผมเริ่มมือปลาหมึกเล่นกับช่วงล่างเธออย่างสนุก บ้างซุกหน้าเข้าหานาน้อยไม่มีกลิ่นไม่พึงประสงค์เลยเธอทำความสะอาดมาดีจริงๆ ก่อนจะลุกขึ้นไปให้เธออาบน้ำให้

ตัดมาบนเตียงน้องฟ้าใสให้ผมนอนคว่ำแล้วนวดให้อย่างชำนาญ โอยดีจังนี่ถ้าไม่ได้กระจกบานใหญ่ข้างเตียงให้ดูท่าทางการนวดเซ็กซี่ๆของเธอผมคงหลับเป็นแน่ ซักพักเธอเริ่มใช้หน้าอกบดเข้ากับหลังของผมพร้อมกับใช้ลิ้นเริ่มเลียไล่มาตั้งกะหูผ่านช่วงหลังลงมาจนถึงบั้นท้ายสร้างความเสียวซาบซ่านยิ่ง
หลังจากนั้นเธอให้ผมพลิ้กมาด้านหน้า ฟ้าใสบรรจงโน้มตัวเข้าใช้ปากโลมเลียแล้วขบที่หัวนมผมพึ่งเคยโดนนี่แหละเสียวจังจนผมร้องคลางออกมา เธอยิ้มได้ใจ เธอเล่าว่าบางคนเสร็จโดยโดนเธอเล่นหัวนมก็มี (แม่จ้าว) แล้วใช้ลิ้นเล่นกับหัวนมผมซักพัก
จากนั้นลามเลียลงไปถึงช่วงล่าง เธอสารวนอยู่กับไข่สองใบของผม โอยเสียวโว้ยผมคิด เหมือนเธอรู้ว่าผมอยากจะให้หนอนน้อยพ่นพิษให้สบายตัวแล้ว เธอจัดแจงหยิบถุงยางมาแล้วใช้ปากใส่ให้หนอนน้อยแล้วอมชักเข้าออกอย่างชำนาญ ถึงจะเป็นสเปย์เปื่อยแต่เธอก็ทำได้ยอดเยี่ยมผมไม่ค่อยเจอใครใช้ปากได้ระดับนี้เท่าไร
"ขออนุญาตนะคะ" เธอกล่าว มาถึงขั้นนี้แล้วอยากทำอะไรไม่ต้องขอผมร๊อกผมคิด
หลังจากขออนุญาตเธอก็เอี้ยวตัววาดขาตีวงขึ้นมาคร่อมหน้าอกผมเป็นท่า 69 ผมจัดการละเลงเจลแล้วเล่นกับช่วงล่างของเธอสลับกับบีบเค้นก้นงอนๆของเธอทันที
เธอครางกระเส่าบิดตัวไปมา ยิ่งเร่งเร้าให้ผมเสร็จมันตรงนั้น ผมทนไม่ไหวพ่นพิษใส่เข้าเต็มปากของเธอ...ไม่สิมันติดถุงยางอ่ะนะ
ผมสบายตัวมากๆ เธอถามว่าต่อยก 2 ไหวไม้ ผมเองก็ไม่แน่ใจ เลยให้เธอนวดให้ดีกว่า ฝีมือนวดของเธอดีมาก อยากจะหลับมันตรงนั้นมากดีจริงๆ
แนะนำเลยครับสำหรับคนที่ชอบ สาวหวานๆ สเปรย์เก่ง ใช้ลิ้นเก่ง
กับเธอคนนี้ น้องฟ้าใส @ The Great สุขุมวิท (พระราม 9 เธอก็เข้าอ่ะนะ)

สยิวให้ 8/10 ตัดแต้มอกยังไม่สวยโดนใจนอกนั้นดีโม้ดเลย

• *
Re: การบ้านน้องฟ้าใส @ The Great สุขุมวิท ของเค้าดีจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 01:11:44 AM »
น้องใสๆ

• *
Re: การบ้านน้องฟ้าใส @ The Great สุขุมวิท ของเค้าดีจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 01:13:14 AM »
บอดี้งามๆ