ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมานมครับ ใครสายนมอยากให้ลองอ่าน อิอิ @belle  (อ่าน 14484 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
สวัสดีค้าบบ หลังจากพิษ Covids ทำให้เขื่อนผมมันอั้นกว่าหลายเดือน

วันนี้ผมกลับมาอีกครั้ง พร้อมกับความ แอ้ด อารมณ์พลุ้งพล่านเต็มเปี่่ยม

เห็นไลน์มันเด้งมา ว่าแต่ละร้านเริ่มเปิดกลับมาให้บริการปกติ

ผมเลือกร้านเดิมๆ ก่อนครับบ ก่อนจะไปเก็บของใหม่

วันนี้ผมมาที่ร้านนเบล  ร้านขาประจำย่านเรียบด่วน

ทุกท่านน่าจะรู้จักกันดีอยู่แล้ววเนอะ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: เมานมครับ ใครสายนมอยากให้ลองอ่าน อิอิ @belle
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2020, 12:16:39 PM »
จังหวะมันดี จริงๆ ครับ  ผมเคยอยากลองน้องอยู่คนนึง เห็นในร้านชื่อว่าน้องดูม

เคยเห็นแต่ในรูป สเปคผมเลย เด็ก นมใหญ่จัด แท้ น่าตาอ้อนๆ

ผู้ใหญ่อย่างเราเห็น ใครจะทนไหวถูกมะ

ผมไปเร็ว โชคดีมาก บังเอิญน้องเพิ่งกลับมาพอดี

ผมเลยได้รอบแรกน้องเลยย 5555

น้องเจอผมและบอกว่า คุ้นหน้าผมมาก จริงๆ ก็แอบให้เป็นหนู แต่พี่เลือกคนอื่น

จับมือกันหนุงหนิงขึ้นห้องกันไปครับบ น้องน่ารัก ขี้อ้่อนมาก

ผมดูจากทรงละ ไม่ใช่งานบู๊แน่นอน

• *
Re: เมานมครับ ใครสายนมอยากให้ลองอ่าน อิอิ @belle
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2020, 12:25:16 PM »

นั่งคุยกันสักพัก ค่อยๆ ถอดเสื้่อผ้า

เชดโด้ นมใหญ่จริง ใหญ่แท้ ใหญ่แบบนี้นึกว่าจะเคยเห็นในหนัง AV

ของจริงจับต้องได้เลยครับ เด้งหนึบหนับ สู้มือมาก

ผมนั่งจับนมน้องอยุ่นานมาก ก่อนจะลุย

น้องสายหวาน ดูท่าทนไม่ไหว ก็รุกแรงอยุ่

น้องอมเก่งงมากด้วยครับ เสียวแว้บเลย

ลีลาถือว่าโอเคครับ สายหวานเน้นถูกกระทำ 

เสียงกระเส่าถูกใจ ตามวัยใสๆ  น้องบอกเจอโควิท เรียนมหาลัยไม่สอนช่วงนี้

ใครว่างๆ แวะไปเจอน้องดูมได้นะครับ สายนมรับรองถูกใจ อิอิ

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2020, 12:09:14 PM »
จังหวะมันดี จริงๆ ครับ  ผมเคยอยากลองน้องอยู่คนนึง เห็นในร้านชื่อว่าน้องดูม

เคยเห็นแต่ในรูป สเปคผมเลย เด็ก นมใหญ่จัด แท้ น่าตาอ้อนๆ

ผู้ใหญ่อย่างเราเห็น ใครจะทนไหวถูกมะ

ผมไปเร็ว โชคดีมาก บังเอิญน้องเพิ่งกลับมาพอดี

น้องเจอผมและบอกว่า คุ้นหน้าผมมาก จริงๆ ก็แอบให้เป็นหนู แต่พี่เลือกคนอื่น

จับมือกันหนุงหนิงขึ้นห้องกันไปครับบ น้องน่ารัก ขี้อ้่อนมาก

ผมดูจากทรงละ ไม่ใช่งานบู๊แน่นอน

ของจริงนมดีมากกค่ะพี่
PARTY PRETTY

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 01:15:35 PM »
ขออณุญาติ อับเดท สวยสุดวันนี้ คะ
29/08

https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=885961.new#new

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2021, 02:01:58 PM »

คอนแทค น้อง Doom พี่จีบกันเองเลยค่ะ

https://lin.ee/QB4LWCBW

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 01:48:49 PM »
สวัสดีค้าบบ หลังจากพิษ Covids ทำให้เขื่อนผมมันอั้นกว่าหลายเดือน

วันนี้ผมกลับมาอีกครั้ง พร้อมกับความ แอ้ด อารมณ์พลุ้งพล่านเต็มเปี่่ยม

เห็นไลน์มันเด้งมา ว่าแต่ละร้านเริ่มเปิดกลับมาให้บริการปกติ

ผมเลือกร้านเดิมๆ ก่อนครับบ ก่อนจะไปเก็บของใหม่

วันนี้ผมมาที่ร้านนเบล  ร้านขาประจำย่านเรียบด่วน

ทุกท่านน่าจะรู้จักกันดีอยู่แล้ววเนอะ

ไลท์น้องพี่ จีบเองเลยคะ
https://lin.ee/QB4LWCBW