ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงจะกลัวโควิท แต่เรื่อง...มันอดไม่ได้จิงๆ คิดถึงจังน้องจีน่า Red Angel  (อ่าน 2740 ครั้ง)

ออฟไลน์ ว่างเป็นเที่ยว

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ผมกลัวจริงๆที่จะไปนวด แต่เห็นทางร้านดูแลดีมีการตรวจวัดที่ดี เลยเบาใจไปได้หน่อย บวกกับช่วงนี้บอกเลยว่าว่างมาก  :004:
เอาวะไม่ไหวแล้ว โทรจองทันที น้องจีน่าคนเดิมคนดี ผมขึ้นกับน้องบ่อยมาก แต่ไม่ได้เขียนการบ้านให้เลย บอกเลยว่าไม่อยากให้ใครขึ้นน้องเยอะ555 แอบหวง แต่เห็นน้องบ่นโควิททำให้ลูกค้าน้อยลง :004:
น้องจีน่าเป็นคนคุยเก่งครับ เฟรนลี่มาก นวดตัวเก่ง งานB2Bดี เนื้อตัวผิวขาวสะอาด นมสวยมากครับ ใครที่ชอบแบบผม ไปอุดหนุนน้องได้นะครับ :044:

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ร้านคนเยอะ น้องใหม่คิวเต็มตลอด ไม่น่าเงียบนะครับ5555
ร้านนี้สุดยอด ของดีครับ  :032:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
จัดว่าแจ่มครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
ร้านนี้น้องๆโอเคดี ราคาก็กำลังดีเหมือนกันครับ  :84: