ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเหนือ ขาว สวย งานดี กีต้าร์ @princess spa กิ่งแก้ว  (อ่าน 3488 ครั้ง)

ออฟไลน์ gggggggggg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ไม่ได้แวะเวียนไปที่ร้านซะนาน เลยลองแอดไลน์ร้านพร้อมกันจองน้องกีต้าร์ที่เคยขึ้นงานมาก่อน

ไปถึงก็ได้เห็นว่ามีตึกใหม่เพิ่มขึ้นมา ทำให้มีห้องกว้างขวางขึ้นเยอะเลยทีเดียว ถือว่าดีงามมาก
นั่งรอสักพักก็เจอกับคนคุ้นเคย (เราคุ้น แต่น้องอาจจะไม่คุ้น 555) น้องกีต้าร์ สาว เหนือ เนื้อตัวดี ขาวสวย
จำได้ว่าไม่ได้มาประมาณเป็นปีแล้ว แต่น้องก็ยังน่ารักเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือคุยสนุกกว่าด้วย เห็นสวรรค์อยู่รำไรเลยทีเดียว  :032:

ก็พาขึ้นห้องไปชั้น 4 บนสุด ด้วยความที่เราไม่ได้มานาน น้องก็บีบๆนวดๆไหล่ แก้เมื่อยได้อยู่ ก่อนที่จะจัดการอาบน้ำ
แต่ที่ห้องเครื่องทำนำ้อุ่นขัดข้อง เลยต้องอาบน้ำเย็น ชวนให้น้องชายหด 555 แต่ก็ไม่เกินความสามารถของน้องกีต้าร์
ที่ช่วยปลุกปั่น ด้วยสองมือ และสองเต้าที่ถูหลังอยู่จนเกือบแพ้พ่าย จนต้องบอกขอตัวไปนอนรอดีฟ่า  :013:

น้องนวดดี เอาใจใส่ ตามมาตรฐาน นวดแก้เมื่อยข้างบนเสร็จสรรพ ก็มานวดแก้เมื่อยด้านล่างต่อ
ทั้งสองมือและ 1 ปากก็ขยันขันแข็ง สาวขึ้นสาวลงๆๆ จนมันหยุดไม่ไหว จากที่ตึงๆ ก็สบายตัวกันไป 1 รอบ  :002:

นอนคุยกันต่อสักพัก เรื่องต่างๆ น้องเป็นสาวเหนือ คุยสนุกกันจนเกือบจะหมดเวลา จนได้เริ่มยกที่ 2 ต่อ
เพราะรอบนี้น้องชายไม่ค่อยสู้ดีหน่อย น้องจึงจัดสเปย์ให้แบบสดๆ (แล้วแต่ควมพอใจของน้องนะครับ และก็น้องใส่เหล็กดัดฟันถ้าท่านไม่กลัว) ทำเอาขนลุกซู่ไปทั้งตัว ทั้งขึ้น ทั้งลง สองมือน้องก็ช่วยชักจับไข่ขยี้ สองมือผมก็แปลงร่างเป็นปลาหมึกวนเวียนอยู่กับสองเต้าพอดีมือ บิ้วจนตัวลอย พ่ายแพ้ไปในที่สุด  :004:

สรุป น้องกีต้าร์ ขาวจริงๆ สวย น่ารัก พูดเก่ง หน้าอกขนาดพอดีมือ ไม่ย่อนคล้อย งานตามใจมากครับ
แต่ไม่ได้มาซะนานแอบเห็นไทม์ไลน์มีน้องใหม่ๆ อย่างน้องมิกิ ซูก้าร์ เอลซ่า ที่เข้าตา เดี๋ยวไว้มารีวิวให้ใหม่ครับ  :048:

ขอยืมรูปจากร้านมานะครับ ไปทีไรไม่กล้าขอถ่ายน้องๆซะที เขิน 555

ออฟไลน์ MaMoMee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 32
Re: สาวเหนือ ขาว สวย งานดี กีต้าร์ @princess spa กิ่งแก้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 02:49:07 PM »
ทรงน่าขยำมากครับ