ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลังกับไอเท็มลับอีกครั้ง อีกครั้ง เเละอีกครั้ง @Funky  (อ่าน 3848 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417

ผมคงไม่ใช่คนเดียว ที่ขึ้นงานกับเธอซ้ำๆ

ถามว่าเธอสวยมั้ย ใช่เธอสวย

เธอนมใหญ่ เธอหุ่นดี

เธอมีใจที่รักในสิ่งที่ทำ

ผมจำไม่ได้เเล้วว่าเจอเธอมากี่ครั้ง เเต่ทุกครั้งที่ได้เจอกัน

สิ่งที่เรามอบให้มัน มันมากขึ้นทุกครั้ง

ก่อนเริ่มงาน เราคุยทักทายกันด้วยความคิดถึง

ด้วยความที่เราไม่ได้เจอกันนาน

อ่าววววว

คุยไปคุยมา เสื้อผ้าหลุดไปไหนหมดแล้ว

เรานัวเนียกันบนเตียง

เธออาจไม่ใช่สายบู๊ เเต่งานรับเธอก็ดีเยี่ยม

ทุกอย่างที่เธอตอบสนองมา มันคือความต้องการลึกๆที่เธอเก็บซ่อนไว้

เพียงเเค่คุณไปให้ถูกทาง บันเทิงครับพี่น้อง

ค่อยๆรุก ใจเย็นๆ อย่ารุนเเรง

ผมท่องบอกตัวเองไว้

เราจูบกันดูดดื่ม เนิ่นนาน มือป่ายแปะไปตามร่างกาย

หน้าอกคู่โตไม่รอดพ้นปากของผม ปลายลิ้นตวัดไปที่ปลายถัน  :032:

เสียงอู้ววว หลุดจากปากเธอ หลังจากที่ตอนเเรกอู้อี่ในลำคอ

ผมละเลงลิ้น สลับซ้ายขวา อีกมือก็ลงล่าง

ฉ่ำ เเฉะ น้ำนอง ชิมหน่อยว่ายังหวานเหมือนเดิมมั้ย

ช่วงล่างตัดเเต่งสวยงาม สองกลีบเเนบชิด ผ่านการใช้งานมาน้อย

เมื่อลิ้นผมลากผ่านรอยเเยกนั้น เธอเด้งเอวขึ้นพร้อมครางไม่เป็นภาษา

มือเธอกดหัวผมลงไปเหมือนไม่อยากให้ผมออกจากตรงนั้น

น้ำเธอออกมามากเหลือเกิน ผมเคลื่อนตัวออก พร้อมทับนำน้องชาย ถูไถไปมา

สายตาเธออ้อนวอนให้ผมจัดการเธอซักที

ยังก่อน ผมยังอยากให้เธอทำบางอย่างให้

เหมือนเธอรู้ใจ รีบลุกขึ้นมา พร้อมกับจัดการสิ่งที่ชี้หน้าเธอตรงนั้น

มูมมากมาก เธอคงต้องการมันจริงๆ

ผมปล่อยให้เธอกินจนเธอพอใจ

ได้เวลาเเล้วที่รัก เเล้วเราสองคนก็จูงมือกันขึ้นสวรรค์

ขอบคุณพีอาร์กิ๊ฟคนสวยที่ประสานงานให้

และเเน่นอน ไม่ใช่ครั้งสุดท้ายเเน่ๆที่เราจะเจอกัน ไอเท็มลับ

เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออนไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ไอเทมลับ มีหลายไอเทม

บอกหน่อยได้ไหมครับ ว่าไอเทมไหน

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ power2729

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
น้องน ป่ะครับ เข้าเดือนนึง 2 วัน

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1397
ให้ผมเดานะ​  คนนี้สวยเกือบที่สุดละ​ นม35หุ่นดี​ แฟนตามล่าตลอดว่าแอบมาทำไหม​  น้องจึงมาแบบนินจาห้ามโปรโมท
แต่ที่คนหลงมาก​ ก็เพราะสวยแล้วอารมณ์ไปแบบกู่ไม่กลับ
ใครเจอก็หลงสิ​ 

ออฟไลน์ เบียร์

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
ให้ผมเดานะ​  คนนี้สวยเกือบที่สุดละ​ นม35หุ่นดี​ แฟนตามล่าตลอดว่าแอบมาทำไหม​  น้องจึงมาแบบนินจาห้ามโปรโมท
แต่ที่คนหลงมาก​ ก็เพราะสวยแล้วอารมณ์ไปแบบกู่ไม่กลับ
ใครเจอก็หลงสิ​

:013:

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
ไม่ทราบว่าใช่สาวเหนือ ที่ชอบให้ขยำ้ หน้าอก และเวลาด็อกกี้ชอบให้ตีก้นหรือเปล่าครับ
ช่วยมาเฉลยด้วยนะตรับ

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
ขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะครับพี่ๆ

ยังไงรบกวนถามทางร้านนะค้าบผม

เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก