ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: kokoro massage เด็ดจริง ชาตินี้เกิดมาไปลองเหอะสุดจัด - รีวิวร้าน+nene  (อ่าน 7966 ครั้ง)

ออฟไลน์ pnt2525

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
จากที่อ่านการบ้านร้านนี้ผ่านตามา รู้สึกอยากเป็นพระเอก AV บ้าง
วันนี้ว่างเลยแวะไปลอง พิกัดร้านอยู่สุขุมวิท 23
ร้านภายนอกไม่ตกแต่งอะไรมากเหมือนเดินเข้าบ้านธรรมดา มีแต่ป้ายเขียนว่า kokoro
เออดีนะ คนอื่นมองมาก็ไม่รู้หรอกว่าร้านอะไร

เข้าร้านไป โอ้ว ไม่แน่ใจว่าเป็น pr หรือ จขร
แต่สวยมากกกครับ  สวยกว่าเด็กในร้านอีก :012:
ทั้ง pr และพนักงานทุกคนพูดดีมาก แนะนำทุกอย่างอย่างดี ยิ้มให้ตลอดเวลา
วันนี้ผมเลือกคอร์ส nuru massage ไปเลย 90 นาที มาทั้งทีเอาให้สุดเลยเลือกห้อง vip
ห้องจะมีอ่าง (แปะรูปไว้ด้านล่างเลย) ออกมาโชว์ตัว 4-5 คน และก็เลือก nene ไปเพราะดูถูกชะตาที่สุด
จริง ๆ ตอนแรกจะเลือก mona เพราะตามการบ้านนี้มา
https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=916528.msg2576712#msg2576712
แต่น้องจองเต็มแล้วจ้าาา  :034:

พอชำระเงินเสร็จน้องก็พาไปล้างเท้า
เห้ยย ร้านมี sofa ให้นั่งล้างเท้าด้วยอะ  :002:
พอเสร็จก็พาขึ้นห้อง ไปประมาณสองชั้น
เข้ามา โอ้ววว ห้องสวยดี ขนาดกลาง ๆ แต่อุปกรณ์เพียบบ
ทั้งแพยาง อ่าง เก้าอี้หรรษา เบาะสไลด์ ตะลึงแปป

เดี่ยวมาต่อเรื่องงาน

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *

เข้างานเลยเนอะ
งานอาบน้ำที่ผมเจอจะเป็นนั่งอาบ
คือเรานั่งบนเก้าอี้หรรษาละน้องก็จะอาบให้
มีขัดผิว สปู่ไปทั้งตัว แล้วก็B2B โหวอาบดีและยังมีเสี่ยว ๆ อีก
คือเวลาอาบเอาตัวมาแนบชิดติดกันตลอดเวลาเลยย very good  :90:
พออาบไปสักพัก น้องก็กางเบาะเหมือนที่เอาไว้เล่น yoga
แล้วก็เอาหัวมุดลงไปล้างตู้เย็น !

เสียวม๊ากกกก !!!  :006:
เสร็จแล้วก็ไปแช่น้ำในอ่าง โอ้วเล่นปาร์ตี้ฟองสปู่อย่างสนุกสนาน
และแล้วก็มาถึงจุดสำคัญ แพยาง !
แพใหญ่มากกก ไม่มีทางตก
เราก็นอนให้น้องสไลด์ไป โอ้วโหวพระเอก av แม่งรู้สึกแบบนี้นี่เอง  :002:
คือไม่มีจุดไหนที่น้องเขาเอาลิ้นไปไม่ถึงอะบอกเลย  :92:
พอ slide หลังก็พลิกมาหน้าต่ออีกแปป แล้วก็ spray หู้ยยยยยยย
มาหมดทุกรูปแบบ จะ pop rock jazz high note low note มาหมด
แถมยังมีสเปร้อน สเปเย็น OMG  :038:
และแล้วก็จัดการโหลด cd จนไปถึงฝันกันในยกแรก
น้องเพิ่งมารู้ว่าผมได้หลายน้ำ น้องบอกไม่งั้นจัดตั้งแต่ในอ่างแล้ววว  :006:
จบยก 1 ก็ไปอาบน้ำแช่อ่างอีกรอบ รอบนี้น้องนวดหลังให้ด้วย ฟิน ๆ กันไป

เรี่มยก2 อันนี้มาที่เตียง
เหมือนเดิมเลยคือบิ้วและก็สเป สุดๆ อีกรอบ
และก็เรี่มบรรเลง ตรงนี้จะเรี่มเหมือนร้านทั่วไปละ
แต่ pr บอกอยากจัดตรงไหนของห้องบอกน้องได้เลยนะ  :012:

สรุปเลย nene @kokoro
หน้าตา - 8/10 หน้าคมผมสั้นคม ๆ น่ารักเวลายิ้ม จะออกแนวบ้าน ๆ หน่อย ไม่ได้สวยแต่ได้ความธรรมชาติ (สเปคใครสเปคมันเนอะ)
ไฟหน้า - 7/10 แท้ 32 (สายนมข้ามไป)
เนื้อตัว - 9/10 ไม่ขาวออกคล้ำ ๆ แต่เนียนม๊ากกกกกกกกก สะอาด หอม (ผมไม่ติดเรื่องความขาว)
และ ตูดเป็นตูดเลยนะขอบอกก  :92:
Service - 10000/10 คือไม่รู้จะให้มากกว่านี้ยังไงละ 5555
GF - 9/10 พยายามชวนคุยตลอด พูดจาอ่อนหวานมาก

https://www.kokorobkk.com/nene

สรุป คชจ kokoro
ค่าคอร์ส 3500 + 500 ห้องอ่าง
คุ้มทุกบาทจริง ๆ
จบได้ไม่จำกัดน้ำอีก แม่เจ้า ไปบ่อยแน่ร้านนี้

• *
ก่อนกลับได้ขอดูรูปน้อง ๆ ทุกคนเอาไว้ด้วย
คิดว่าร้านคงอยากได้ลูกค้าต่างชาติ เลยมีเด็กสเปคฝรั่งเต็มไปหมด
และก็ติดที่ดูอายุน่าจะมากถ้าเทียบกับร้านอื่น
เหมือนส่วนใหญ่จะ 25++
แต่ถ้าบริการผมว่าร้านนี้กินขาดหมด
https://www.kokorobkk.com/

:002:

ออฟไลน์ galatigos

• *
  • Like: 9
ติดใจเลยสิครับ ถ้าเน้นหน้าตา  ก็ผ่านได้ครับแต่ service ดีจริงๆครับ ตั้งแต่ล้างเท้าละ ผมยังงง เก้าอี้นี้ไว้ทำไร จนน้องมาล้างเท้าให้ ถึงตกใจ ถ้าหุ่นดีๆก็มี jenny กับ michel ครับ ถ้าเน้นนมนะ ผมมอง course คู่ไว้เหมือนกัน ไม่รู้จะสนุกขนาดไหน 55

• *
ติดใจเลยสิครับ ถ้าเน้นหน้าตา  ก็ผ่านได้ครับแต่ service ดีจริงๆครับ ตั้งแต่ล้างเท้าละ ผมยังงง เก้าอี้นี้ไว้ทำไร จนน้องมาล้างเท้าให้ ถึงตกใจ ถ้าหุ่นดีๆก็มี jenny กับ michel ครับ ถ้าเน้นนมนะ ผมมอง course คู่ไว้เหมือนกัน ไม่รู้จะสนุกขนาดไหน 55

จริงครับ service คือสุด ขึ้นคู้นี้ก็น่าลองจริง ๆ  :032:
ขอบคุณการบ้านท่านมากเลยนะครับ เป็นอีกหนึงเหตุผลที่ได้ไปร้านนี้

ออฟไลน์ freemanth2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เป้าหมายลูกค้าของร้านคงจะเน้นต่างชาติ ขนาดเว็บของร้านยังไม่มีภาษาไทยเลย มีแต่ภาษาอังกฤษ จีน เกาหลี ญี่ปุ่น
 :012:

• *
เป้าหมายลูกค้าของร้านคงจะเน้นต่างชาติ ขนาดเว็บของร้านยังไม่มีภาษาไทยเลย มีแต่ภาษาอังกฤษ จีน เกาหลี ญี่ปุ่น
 :012:

โอ๊ะ จริงด้วยเพิ่งสังเกตุ  :012:

ออฟไลน์ The Keys

• คน บ้า
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 94
  • กุญแจสำคัญของชีวิต มันยุที่ตัวเราเลือกใช้มันเอง
อ่าง น่าลงมาก

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
มีขนตูดนี่น่องล้างตู้เย็นให้ไหมครับ

• *
มีขนตูดนี่น่องล้างตู้เย็นให้ไหมครับ

ผมก็มีตามธรรมชาตินะ น้องก็ทำให้นะ  :002: