ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านบางร้านนี่ มั่วได้ใจจริงๆ  (อ่าน 2302 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahoy156

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 17
ร้านบางร้านนี่ มั่วได้ใจจริงๆ
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2020, 11:53:13 PM »
มีร้านย้ายมาอยู่ไม่ไกลจากพื้นที่ที่คุ้นเคย เลยลองแวะไปซะหน่อย

ผมไปช่วงกลางวัน เจอน้อง A ที่โปรโมทไว้แบบ เลิศเลอมาก แต่พอเจอตัวจริงก็ไม่เท่าไหร่ เลยบอกว่าเดี๋ยวมาใหม่

ตกค่ำ เห็นโพสคนใหม่ น้อง B ดูทรงเข้าท่า ก็เลยโทรไปถามคิว

บอกน้อง PR ไปว่า พี่ที่ไปดูน้อง A ตอนกลางวัน แล้วบอกจะกลับมาใหม่น่ะครับ พอดีสนใจน้อง B จองเลยได้มั้ย

น้อง PR บอกว่า อ๋อ จำได้ค่ะพี่ น้อง B ก็คือ น้อง A แหละค่ะ พอดีเปลี่ยนโปรไฟล์นิดนึง

เวรกรรม...

ออฟไลน์ หัดเที่ยว

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: ร้านบางร้านนี่ มั่วได้ใจจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2020, 12:39:54 PM »
ร้านไหนพอบอกได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ FameNaJa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ร้านบางร้านนี่ มั่วได้ใจจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2020, 02:54:22 PM »
คนเดียวกัน เปลี่ยนรูปเปลี่ยนท่าเฉยๆ แล้วเราดูไม่ออกเอง
หรือเปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนการแนะนำด้วยครับ
ถ้าเป็นอย่างหลังนี้แย่เลย เหมือนย้อมแมว

ออฟไลน์ ahoy156

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 12:19:52 AM »
เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนการแนะนำเลยครับ สงสัย PR คงกลัวผมไปแล้วโวยว่าอ้าว มันคนเดียวกับเมื่อเช้า เลยมอบตัวซะก่อน

ขอไม่บอกร้านละกันนะครับ ที่จริง ก็ยึดหลักการเดิมที่เซียนหลายท่านแนะนำน่ะแหละครับ ไปดูตัวจริง ถูกใจก็ขี้น ไม่ถูกใจก็ลง โปรฟงโปรไฟล์ อย่าไปสนใจอะไรมาก ยิ่งร้านไหนเขียนเยอะๆยิ่งเชื่อไม่ค่อยได้ บางร้านบอก เกียรตินิยม บางร้านมีลงเกรด 3.8 ผมไม่ได้มารับสมัครพนักงานนะครับ มาหาน้องนวด

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2020, 12:38:27 AM »
oh my god
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.