ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอน้องถามว่าทำพิเศษมั้ย พอเรา say No น้องเปลี่ยนสีหน้าเลย ใครเคยเจอแบบนี้บ้าง  (อ่าน 3748 ครั้ง)

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เพิ่งเจอครับ ปรกติผมก็ไม่ชอบจบ แต่ครั้งล่าสุด ทีแรกก็คิดจะจบนะ หุ่นดีชอบ แต่มาเจอMTแบบรุนแรง เข้าห้องประโยคแรกเลย "เนี่ย รีบมาทำงานยังไม่ได้จ่ายค่าห้องเลย" ไอ้เราก็นึกว่าหมายถึงค่าทำห้องให้แม่บ้านแบบออน .สมัยก่อน ไม่ใช่เว้ย หมายถึงค่าเช่าห้องพักของน้อง โห รู้ชะตากรรมเลยครับ เราก็เกร็งหล่ะ จากนั้นก็ตามคาดน้องพูดถึงเรื่องจบ ก็ลองราคาถามดู น้องก็ไม่ตอบบอกให้เสนอ เออ ไม่เอาดีกว่า น้องก็นั่งตำๆไปเรื่อย บิ้วนิดนึงหรือไม่ทำให้เลยก็จำไม่ได้ไม่น่าจดจำ นอกนั้นนั่งคุย เมนส์เพิ่งหมด ไม่ชอบให้ใครเล่นรูหลัง บลาๆ ปากก็กลิ่นส้มตำปลาร้า(มั้ง หรือกลิ่นปากเฉยๆก็ไม่ทราบ) เซ็งจนจะไม่แข็งแล้ว แต่เสียดายเงิน เลยดึงน้องมาบอดี้ถูๆให้มันจบๆไป  :026:

ออฟไลน์ ตี๋ ดอยตุง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 47
ของผมหนักกว่า พี่หนูเป็นกระหรี่ไม่ใช่หมอนวด
ชอบอ่ะครับ น้องอะไรร้านไหนครับ ชอบๆ อยากจะเอาไม้ไปตีกระหรี่เลย555

ออฟไลน์ pk79

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ชอบอ่ะครับ น้องอะไรร้านไหนครับ ชอบๆ อยากจะเอาไม้ไปตีกระหรี่เลย555
ร้านระเบียงอะไรนั่นละครับ  คงไม่ได้เจอกันอีกแล้วละครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ร้านระเบียงอะไรนั่นละครับ  คงไม่ได้เจอกันอีกแล้วละครับ

ถ้าเป็นร้านนี้ค่าชั่วโมงเข้าร้าน 100% ขึ้นไปแล้วน้องๆ ต้องการให้มี V.1 เป็นอย่างน้อย