ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Lovely spa กับน้องวินแอม สุดซอย  (อ่าน 564 ครั้ง)

ออฟไลน์ murinhohihi

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Lovely spa กับน้องวินแอม สุดซอย
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2020, 06:17:20 PM »
น้องวินแอม เล็ก เอ็กจัด ขย่มสะหัวทิ่ม
รอบที่เท่าไรแล้วไม่รู้ ของชอบ

น้องเป็นคนรูปร่างตัวเล็กน่ารัก ไฟหน้าสวยธรรมชาติเต็มมือ เครื่องแน่น  ร้องดี เสียงฟังแล้วสยิว
 นะคอนเฟิร์มถ้าใครชอบแนวนี้ผมว่าไม่ควรจะพลาด

วันนี้ผมเหนือยไม่อยากทำอะไรจึงบอกว่าจัดการพี่ที
น้องคอยซัพพอร์ตให้นะ นั่งคุยกันสักพัก หายเหนือย
มองตาน้องแล้วนอนรอเลยครับ สบายมาก ผ่อนคลายสุดๆ
เริ่มไม่ใหว จับอุ้มนอนจนสบายไป
ครั้งนี้หมดแรง แต่น้องก็ทำให้นานอยู่นะ สาบยมาก ชอบ
ไป...ลองน้องดูนะครับ